கொழுத்தவனுக்கு கொள்ளு... இளைத்தவனுக்கு எள்ளு என்பது பிரபல பழமொழி. அந்தளவுக்கு கொழுப்பைக் கரைப்பதில் கொள்ளுக்கு முக்கியமான இடமுண்டு. ஆனால், கொள்ளு என்பது குதிரைத் தீவனம் என்கிற நம்பிக்கையில், அதை லட்சியமே செய்வதில்லை பலரும். புரதம் நிறைந்த ஒரு தானியம் கொள்ளு. நமது உடல் வளர்ச்சிக்கும், திசுக்கள் முறையாக வேலை செய்யவும், பழுதடைந்த திசுக்களைச் சரி பார்க்கவும் புரதம் மிக அவசியம்.

புரதத்தில் சுப்பீரியர் புரதம் என்றும், இன்ஃபீரியர் புரதம் என்றும் இருவகை உண்டு. பொதுவாக அசைவ உணவுகளின் மூலம் கிடைப்பதெல்லாம் சுப்பீரியர் புரதம். பருப்பு உணவு மூலம் கிடைப்பது இன்ஃபீரியர் புரதம். சோயாவும் கொள்ளும் சுப்பீரியர் புரத வகையைச் சேர்ந்தவை. எனவே, சைவ உணவுக்காரர்களுக்கு, அசைவ உணவுகளின்மூலம் கிடைக்கிற உயர்தர புரதத்தை அள்ளிக் கொடுக்கும் ஒரே தானியம் கொள்ளு.கொள்ளின் பலன்கள் கொழுப்பைக் கரைப்பதில் கொள்ளுக்கு முதலிடம். உடலிலுள்ள தேவையற்ற தண்ணீரைக் கொள்ளு எடுத்துவிடும்.

கொள்ளுத் தண்ணீர் ரத்தத்தை சுத்திகரிப்பதுடன், உடலிலுள்ள நச்சுத் தன்மைகளை எல்லாம் எடுத்து விடும். வளரும் குழந்தைகளுக்கும், உடற்பயிற்சி செய்வோருக்கும் மிகவும் உகந்தது. ஆயுர் வேதத்தில் கொள்ளை தலையில் வைத்துக்கொண்டாடாத குறைதான். பெரும்பாலான நோய்களுக்கு கொள்ளு மருந்தாகப் பயன்படுகிறது. பைல்ஸ் எனப்படுகிற மூல நோய்க்கு, ருமாட்டிசம் பிரச்னைக்கு, இருமல் மற்றும் சளியை விரட்ட, காய்ச்சலைக் கட்டுப்படுத்த... இப்படி கொள்ளு குணமாக்கும் பிரச்னைகளின் பட்டியல் நீள்கிறது.

அல்சர் எனப்படுகிற வயிற்றுப் புண்ணுக்கும், சிறுநீரகக் கற்களை வெளியேற்றவும், அதீத ரத்தப் போக்கைக் கட்டுப்படுத்தவும்கூட கொள்ளு உதவுவதாக ஆயுர்வேதம் சொல்கிறது. சிக்குன்குனியா நோய் பாதித்தவர்களுக்குக் கூட கொள்ளு வேக வைத்த தண்ணீரில் சூப் வைத்துக் கொடுக்கச் சொல்லிப் பரிந்துரைக்கப்படுகிறது. ஆந்திராவில் மஞ்சள் காமாலை நோய்க்கு கொள்ளை மருந்தாக உபயோகிக்கிறார்கள். அது மட்டுமின்றி, கொள்ளை வேக வைத்து மசித்து, சருமப் பிரச்னைகளுக்குத் தடவுகிறார்கள்.

சூட்டைக் கிளப்புமா?

கொள்ளு சூட்டைக் கிளப்பும் என்றும், அதனால் அடிக்கடி அதை எடுத்துக் கொள்ளக்கூடாது என்றும் மக்களிடையே ஒரு எண்ணம் உண்டு. கொள்ளு சூடானது என்பது உண்மைதான், அதாவது, வளர்சிதை மாற்ற விகிதத்தை வேகப்படுத்தும். அதனால்தான் கொழுப்பைக் குறைக்க கொள்ளு எடுத்துக்கொள்ள அறிவுறுத்தப்படுகிறது.

குதிரைக்கு கொள்ளு கொடுப்பதன் பின்னணியும் இதுதான். குதிரை குண்டாக இருந்தால் அதனால் வேகமாக ஓட முடியாது. கொள்ளு கொடுப்பதால் தான் குதிரை கொழுப்பின்றி, சிக்கென்று இருக்கிறது. உடல் திண்மையுடன் வேகமாக ஓடுகிறது. எனவே அதை வைத்து உடனே மனிதர்களுக்கு கொடுக்கக்கூடாது என்ற மனநிலைக்கு வரவேண்டாம். தொடர்ந்து ஒருவர் கொள்ளு ஏதாவது ஒரு முறையில் சாப்பிட்டு வந்தால் அவருக்கு எந்தவித நோயும் வராது. எதிர்காலத்தில் உடலில் எந்த பிரச்னையும் ஏற்படாது.

எப்படியெல்லாம் எடுத்துக் கொள்ளலாம்?

கொள்ளு வேக வைத்த தண்ணீரில் சிட்டிகை உப்பும், மிளகுத்தூளும் சேர்த்து தினமும் அப்படியே குடிக்கலாம். வேக வைத்த கொள்ளை, சாலட் போல சாப்பிடலாம். கொள்ளை வெறும் கடாயில் வறுத்துப் பொடித்துக் கொண்டு, சாம்பார், ரசம், பொரியல், கூட்டு என எல்லாவற்றிலும் சேர்க்கலாம். உணவின் மூலம் உடலுக்குள் சேரும் கொழுப்பிலிருந்து இது நம்மைக் காப்பாற்றும். அசைவம் சாப்பிடுகிறவர்கள், குறிப்பாக மட்டன் பிரியர்கள், அத்துடன் கொள்ளு சேர்த்து சமைக்கலாம். மட்டன் அதிக கொழுப்பு நிறைந்தது.

கொள்ளு அந்த கொழுப்பை உடலில் தங்க விடாமல் காக்கும். அதற்காக தினமும் மட்டன் சாப்பிட வேண்டும் என்கிற அவசியமில்லை. இது என்றோ ஒரு நாளைக்குத்தான். மதியமோ, இரவோ பலமான விருந்து சாப்பிடப் போகிறீர்கள் என வைத்துக்கொள்வோம். அன்றைய தினம் காலையில் நொய்யரிசியும், கொள்ளும் சேர்த்துக் கஞ்சி செய்து குடித்தால், அடுத்தடுத்த வேளைகள் சாப்பிடப் போகிற உணவின் கொழுப்பினால் உடலுக்கு பாதிப்பு வருவது தவிர்க்கப்படும்.

வேர்க்கடலை கொழுப்பு அல்ல

வேர்க்கடலை என்றதுமே முதலில் நினைவுக்கு வருவது அதில் உள்ள கொழுப்புச் சத்து தான். இதனால் உடல் பருமன் கூடும், ரத்த அழுத்தம் அதிகரிக்கும். இதய நோய்கள் போன்ற பிரச்னைகள் வரும் என்ற நம்பிக்கை தான் இருந்து வருகின்றது. ஆனால் வருகின்ற ஆராய்ச்சிகளில் இந்த நம்பிக்கைகளுக்கு எந்த ஒரு ஆதாரம் இல்லை என்றே தெரிகிறது. காரணம் வேர்க்கடலையில் உடலுக்கு தேவையான நல்ல கொழுப்பு சத்தும் அதனுடன் அதிகமான புரத சத்தும் இருக்கின்ற படியால் அவை உடலுக்கு தீங்கு விளைவிப்பதில்லை.

முக்கியமாக சர்க்கரை நோயாளிகளுக்கு உகந்த ஆரோக்கியமான உணவாகும். ஏனெனில் இதிலுள்ள சர்க்கரையின் அளவு ரத்தத்தில் மிக மிக குறைந்த அளவே சேருவதால் பயமில்லாமல் சாப்பிடலாம். மேலும் இதில் இருக்கும் மெக்னீசியம் என்ற வேதிப்பொருள் இன்சுலினை சுரக்கச் செய்யும் ஹார்மோனை துரிதப்படுத்தி சர்க்கரையின் அளவை கட்டுப்படுத்துகிறது. ஆகவே இவர்கள் அன்றாட உணவில் தைரியமாக வேர்க்கடலையை சேர்த்துக் கொள்ளலாம்.

வேர்க்கடலையில் ரத்த அழுத்தத்தை அதிகப்படுத்தும் சோடியத்தின் அளவு மிகவும் குறைவாக காணப்படுவதால் வேர்க்கடலை சாப்பிடுபவர்களுக்கு ரத்த அழுத்தம் அதிகரிக்காது. மாறாக ரத்த கொதிப்பு குறையும். வேர்கடலையில் நைட்ரிக் அமிலம் என்ற வேதிப்பொருள் உள்ளது. இவை வேர்க்கடலையைச் சாப்பிடுவதன் மூலம் உடம்பில் உற்பத்தியாகும் நைட்ரேட் ரத்தக் குழாய்களை விரிவடையச் செய்வதால் ரத்த ஓட்டம் சீராகிறது. மேலும் இதில் காணப்படும் ஆன்ட்டி ஆக்ஸிடென்ட்ஸ் போன்ற உயிர் வேதிப் பொருட்கள் மாரடைப்பு போன்ற இருதய நோய்கள் உருவாக்காமல் தடுக்கிறது.

வேர்க்கடலை நார்ச்சத்து மிகுந்த உணவு என்பதால் வேர்க்கடலை சாப்பிட்டால் மலசிக்கல் ஏற்படாது. ஆகவே கர்ப்பிணிகள் கூட வேர்க்கடலையை சாப்பிடுவது நல்லது. வேர்க்கடலையின் தோலை நீக்காமல் சாப்பிட வேண்டும். ஏனெனில் அதில் தான் நிறையச் சத்துக்கள் அடங்கியுள்ளது. மேலும் வேர்க்கடலையைப் பச்சையாகச் சாப்பிடுவதைவிட, வேர்க்கடலையை அவித்தோ, வறுத்தோ சாப்பிடுவதால் சிலருக்கு ஏற்படும் அஜீரணத்தை தவிர்க்கலாம். பொதுவாக உடல் எடையை குறைப்பவர்கள் நொறுக்கு தீணிக்கு பதிலாக வேர்க்கடலையை சாப்பிடலாம்,

ஏனெனில் இவை சாப்பிட்ட திருப்தி விரைவிலேயே கிடைப்பதால் மேலும் மேலும் எதையாவது சாப்பிட்டு உடல் எடையை கூட்டும் நிலை வராது. ஆனாலும் இதில் உடல் எடையைக் கூட்டும் புரத சத்து அதிகமிருப்பதால் அளவோடு சாப்பிடுவது தான் இவர்களுக்கு நல்லது. இதிலுள்ள கால்சியம் மற்றும் வைட்டமின் டி ஆரோக்கியமான எலும்பு மற்றும் பற்களின் வளர்ச்சிக்கு உதவுவதோடு மட்டுமல்லாமல் முதுமையில் ஏற்படும் ஆஸடியொபோராசிஸ் என்ற எலும்பு சம்பந்தமான நோயையும் தடுக்க உதவுகிறது.

கொழுப்பைக் கரைக்கும் கொள்ளுபருப்புEn Vazhkai Tamil Serial 26-11-14,En Vazhkai Tamil Serial 26.11.14,En Vazhkai Tamil Serial 26/11/2014,En Vazhkai Tamil Serial 26th Nov 2014,En Vazhkai Tamil Serial 26.11.2014 Tamil Serial Online,Watch En Vazhkai Tamil Serial 26-11-14 Online,En Vazhkai Tamil Serial 26-11-2014 Tamil Serial Online,En Vazhkai Tamil Serial 26-11-14 Vijay Serial Online,En Vazhkai Tamil Serial Vijay Serial 26.11.2014,Vijay Serial En Vazhkai Tamil Serial 26 Nov 2014,watch En Vazhkai Tamil Serial 26.11.14

En Vaazhkai 26-11-14 Vijay Tv Serial | Episode 262


ஃபிஷ் வெஜிடபிள் தொக்கு
தேவையானவை: கடல் இறால் கால் கிலோ, மிளகாய்த்தூள், ஆச்சி மஞ்சள்தூள் தலா ஒரு டீஸ்பூன், மிளகு அரை டீஸ்பூன், சீரகம் ஒரு டீஸ்பூன், தக்காளி 4, இஞ்சி பூண்டு விழுது ஒரு டீஸ்பூன், சின்ன வெங்காயம் 100 கிராம், உப்பு தேவையான அளவு, ரீஃபைண்டு ஆயில் 200 மில்லி.

செய்முறை: கடல் இறாலை நன்கு சுத்தம் செய்து சிறிதளவு ஆச்சி மஞ்சள்தூள், சிறிது உப்பு போட்டு 10 நிமிடம் ஊறவைத்து நீரில் நன்கு கழுவிவிடவும். சின்ன வெங்காயம், தக்காளியை சிறிய துண்டுகளாக நறுக்கிக்கொள்ளவும். மிளகு, சீரகத்தைப் பொடித்துக்கொள்ளவும்.

வாணலியில் பாதியளவு எண்ணெய் ஊற்றி, காய்ந்ததும் நறுக்கிய வெங்காயம், தக்காளியை சேர்த்து நன்கு வதக்கவும்.
அவை சிவக்க வதங்கியதும் சீரகத்தூள் மிளகுத்தூள், இஞ்சி பூண்டு விழுது சேர்த்து மேலும் வதக்கவும். பின்னர் சுத்தம் செய்த இறாலைப் போட்டு... தேவையான அளவு உப்பு, சிறிதளவு மஞ்சள்தூள், ஒரு டீஸ்பூன் மிளகாய்த்தூள் சேர்த்து நன்கு வேகும் வரை கிளறிவிடவும்.
அடுப்பை 'சிம்’மில் வைத்து மீதி எண்ணெயை சிறிது சிறிதாக சேர்க்கவும். இறால் நன்றாக வெந்ததும் நல்ல வாசனை வரும். உடனே இறக்கிவிடவும்.
இந்த தொக்கை சாம்பார் சாதம், ரசம் சாதத்துடன் சாப்பிடலாம். இறால் கால்சியம் சத்து நிறைந்தது.

ஃபிஷ் வெஜிடபிள் தொக்கு! சமையல் குறிப்புகள்-அசைவம்!Vingyani Movie Press Show


தினமும் ஒரு நெல்லிக்காய் சேர்த்தால் நல்லது. ஆனா, பச்சையா சாப்பிட்டா, முழுசா ஒன்னை சாப்பிடறதே கஷ்டம். அந்தப் புளிப்பை...டெய்லி எங்க..? என்ன செய்யலாம்?

கடையில தேன் நெல்லிக்காய்-ன்னு கிடைக்குது, விலை அதிகம். உண்மையான தேன்ல தான் ஊறவைக்கிறாங்களான்னா..... சந்தேகம் தான். பெரும்பாலும், சர்க்கரைப்பாகுன்னு நம்பத்தகுந்த வட்டாரங்கள் சொல்றாங்க. அதனால அதை வாங்குறது இல்ல.

அனுபவம் வாய்ந்த நண்பர்கள் உதவியோட இந்த வெல்லம் நெல்லிக்காய்' ரெசிப்பியை உருவாக்கி பல வருசங்களா தினமும் வீட்டுல எல்லாரும் சாப்பிட்டுட்டு வர்றோம். சூப்பரா இருக்கு, ஹெல்த்தும், ருசியும்

ஒரு கிலோ நெல்லிக்காயை சுத்தமா கழுவி, இட்லி தட்டுகளில் துணி போட்டு, அதுல பரத்தி வைங்க. வேகவைக்கத் தேவையான தண்ணீருடன், இரண்டு கரண்டி பாலையும், இட்லி பானையில் ஊத்தி அடுப்புல ஏத்தணும். பால் கலந்த தண்ணி சூடானதும், நெல்லிக்காய் பரப்புன இட்லி தட்டுகளை வைத்து, பானையை மூடி அவிச்சு எடுங்க.

அரைக்கிலோ வெல்லம் அல்லது கருப்பட்டியை தூளாக்கி (அரைக்கிலோ வெல்லம்னா சுமாரா ஒரு உருண்டை. இது இனிப்பு குறைவா சேர்க்கிறவங்களுக்கு. இனிப்பு அதிகம் வேணும்னா ஒரு கிலோ வெல்லம் போடலாம்.) தேவையான தண்ணீர் ஊற்றி கரைத்து, அழுக்கு போக வடிகட்டி அடுப்புல வைச்சு பாகு காச்சுங்க. ரொம்ப காச்சணும்னு இல்ல. பிசுபிசுன்னு வந்தவுடன் இறக்கிடலாம். இதுல வெந்த நெல்லிக்காயைப் போட்டு, ஃபிரிட்ஜுல வச்சுடுங்க. ஊற ஊற, தினமும் ஒன்னு எடுத்து சாப்பிடுங்க. நோய் எதிர்ப்பு சக்தி கூடும். இரும்புச் சத்து, இன்னும் பல சத்துக்கள் கிடைக்கும்.

(முக்கியமான ஒரு விசயத்தை மறந்துட்டேனே:) நெல்லிக்காய் எல்லாம் தீர்ந்தப்புறம், மீதமிருக்கிற நீர்ப்பாகை, ஜூஸ் மாதிரி குடிச்சிருங்க. நெல்லிக்காயின் சத்துகள் இறங்கியிருக்கிறதால அதை வேஸ்ட் பண்ண வேண்டாமே )

தினமும் ஒரு நெல்லிக்கானிVizhithiru Shooting Spot | Vidharth | Dhansika | Erica Fernandes


நீரிழிவிற்கும் எடை இழப்பிற்கும் தொடர்பு உள்ளதா என்ன‌? ஆம்! என்றால், அது பலருக்கும் ஆச்சரியமாக இருக்கலாம், ஆனால் எடை இழப்பு அதிலும் கடுமையான எடை இழப்பு என்பது நீரிழிவு நோயால் பாதிக்கப்பட்டதற்கான‌ ஆரம்ப அறிகுறிகளில் ஒன்றாகும்.

நீரிழிவு என்பது மனித உடலில் உள்ள இன்சுலின் அளவை தேவையான அளவை விட‌ குறைக்கிறது என்று அர்த்தம். இந்த இன்சுலின் பற்றாக்குறை என்பது செல்கள் குளுக்கோஸ்ஸை சரியாக சேமிக்கவில்லை என்று பொருள். நம் உடலில் உள்ள கொழுப்பு மற்றும் தசைகளின் இயக்கத்தை சரியாக செயல்பட‌விடாமல் உடலின் ஆற்றலையும், சக்தியையும் குறைக்கிறது. இதனால் நம் உடல் எடை குறைகிறது. ஒரு மாதத்தில் 3 முதல் 4.5 கிலோ வரை எடை இழப்பு ஏற்படும் என்பதாலும், இது ஆரோக்கியமானது என்றும் சொல்ல முடியாது. இதனால்தான் நாம் அடிக்கடி கழிவறைக்கு செல்லும் நிலையும், இரத்த சுழற்சியும் அதிவேகமாக நடக்கிறது.

எப்படி நீரிழிவின் போது எடையை அதிகரிப்பது? எடை அதிகரிப்பதற்கான உணவு முறைகள் இதோ:

நீரிழிவு நோயாளிகள் பலரும், அவரவர் உடல் நிலைக்கு ஏற்றவாறு அன்றாட உணவு முறைகளை சரியாக உட்கொள்ள வேண்டும், மற்றும் எடை இழப்பை வைத்து இன்சுலின் ஊசி எடுத்துக் கொள்ள வேண்டும். இருந்தாலும் உடல் எடை அதிகரிக்க நீரழிவு நோயாளிகளுக்கென்றே சில மருந்துகள் உள்ளன. இதனால் மருந்துதான் உள்ளதே என்று, இனிப்புகள் மற்றும் தேவையற்ற தின்பண்ட பொருட்கள் போன்றவற்றை மருத்துவர் அனுமதி இன்றி எடுத்துக் கொள்ள கூடாது. இதனால் இரத்தத்தில் சர்க்கரையின் அளவு அதிகரிப்பதோடு, உடலில் பல‌ சிக்கல்களும் ஏற்படும். ஆரோக்கியமான வழியில் உடல் எடையை அதிகரிக்க என்ன வழிமுறைக‌ள் உள்ளன என்று பார்ப்போமா!

1. சிறிய அளவில் உணவை அதிக தடவை எடுத்துக் கொள்வது:

நீரிழிவு நபர் எவ்வளவு சாப்பிட்டாலும், அது உடலில் தங்குவது இல்லை. எனவே இதை கருத்தில் கொண்டு, மூன்று வேளைக்கு பதில் 5 அல்லது 6 வேளையாக உட்கொண்டால் உடலின் எடையை சமன் செய்ய முடியும். சாப்பிடும் உணவில் ஆரோக்கியமான உணவுகள் இருக்குமாறு பார்த்துக் கொள்ள வேண்டும். அதிகம் எண்ணெய் மற்றும் சர்க்கரை உணவுகளை தவிர்க்க வேண்டும் மற்றும் கிளைசெமிக் உள்ள‌ உணவுகளையும் அதிகம் சேர்த்துக் கொள்ள வேண்டும்.

2. வேய் பவுடர் (புரதச்சத்து உள்ள):
இந்த பவுடரில், அதிக ஆற்றல் உள்ள மாவுச்சத்தும், புரதமும் அதிக‌ எண்ணிக்கையில் உள்ளது. புரதமானது நம் உடலின் இன்சுலின் அளவை அதிகரித்து சர்க்கரையின் அளவை சரியாக‌ பராமரிக்க உதவுகிறது. அதோடு அதிக ஆற்றல் வழங்குவதோடு, ஆரோக்கியமாகவும் இருக்க உதவுகிறது

3. பாதாம்:
இந்த கொட்டைகளில் அதிக ஆற்றலும், சர்க்கரை உற்பத்தி திறன் குறைவாகவுமுள்ளது. நொறுக்கு தீனிக்கு பதிலாக பாதாம் சாப்பிட்டால் நம் உடலுக்கான ஆரோக்கியமான மற்றும் போதுமான உணவாக இருக்கிறது.

4. பீன்ஸ்:
பயறு, கார்பேன்ஸோ அவரை மற்றும் சிறுநீரக பீன்ஸ் இவற்றில் கார்போஹைட்ரேட்டுகள் மற்றும் கலோரிகள் கூடுதலாக‌ உள்ளன. நம் உடலில் உள்ள கார்போஹைட்ரேட் எப்போதும் உணவு அதிகமாக இருப்பது போலவே காட்டும். அதோடு பீன்ஸ் நார்ச்சத்து உள்ள ஒரு முக்கியமான உணவு என்பதற்கு ஒரு நல்ல ஆதாரமாக இருக்கிறது.

5 சால்மன்/இறால் மற்றும் மீன்:
அனைத்து வகையான மீன்கள் மற்றும் முட்டைகளில் புரதம் அதிக‌ அளவு உள்ளது. கொழுப்பு குறைக்க வேண்டும் என்றால் மீன் சாப்பிடுங்கள். இறால்/சால்மன் வகை மீன்களில் ஒமேகா 3 அதிகம் உள்ளது, இது உடம்பில் கொழுப்பின் அளவை குறைக்கிறது.

நீரிழிவின் போது எடை அதிகரிக்க உதவும் 5 உணவுகள்:-

Idhu Kadhala Tamil Serial 25-11-14,Idhu Kadhala Serial 25.11.14,Idhu Kadhala Serial 25/11/2014,Idhu Kadhala Serial 25th Nov 2014,Idhu Kadhala Serial 25.11.2014 Tamil Serial Online,Watch Idhu Kadhala Serial 25-11-14 Online,Idhu Kadhala Serial 25-11-2014 Tamil Serial Online,Idhu Kadhala Serial 25-11-14 Vijay Serial Online,Idhu Kadhala Serial Vijay Serial 25.11.2014,Vijay Serial Idhu Kadhala Serial 25 Nov 2014,watch Idhu Kadhala Serial 25.11.14

Idhu Kadhala 26-11-14 Vijay Tv Serial Episode 262


PLEASE CLICK THE ABOVE IMAGE TO WATCH THIS EPISODE HAPPY WATCHING

25-11-2014 – Devathai Serial Sun TV Today show watch online free ,25.11.2014 – Today Devathai Serial Episode Devathai Serial 25-11-14,Devathai Serial 25.11.14,Devathai Serial 25/11/2014,Devathai Serial 25th Nov 2014,Devathai Serial 25.8.2014 Tamil Serial Online,Watch Devathai Serial 25-11-14 Online,Devathai Serial 25-8-2014 Tamil Serial Online,Devathai Serial 25-11-14 Sun Tv Serial Online,Devathai Serial Sun Tv Serial 25.11.2014,Sun Tv Serial Devathai Serial 25 Nov 2014,watch Devathai Serial 25.11.14

Devathai Sun Tv Serial 25-11-14 Episode - Episode:405


கேக் இல்லாமல் கொண்டாட்டம் இல்லை. கேக்கை பார்த்தவுடனே தான் பிறந்தநாள் மூடே வருகிறது. பலூன், கலர் கலர் தோரணங்கள், வாழ்த்துக்கள் எனத் தொடங்கும் பிறந்த நாள், சாக்லெட், கேக், பரிசு பொருட்களுடன் சந்தோஷத்தின் சிகரத்துக்கே நம்மை அழைத்துச் சென்றுவிடும்.

ஆனால், கேக் வெட்டுவதற்கு முன்பு அதன் மேல் இருக்கும் மெழுகுவர்த்தியை ஊதி அனைக்கும் கலாச்சாரத்தால், பல்வேறு நோய்களை நாமே வலிய வரவழைத்துக் கொள்கிறோம் என்பதுதான் வேதனைக்குரிய விஷயம்!

பணத்தைச் செலவழித்துக் கொண்டாட்டத்தைத் தொடங்குகிறோம். ஆனால் அதனுடன் சேர்த்து வைர‌ஸையும், பாக்டீரியாவையும் பகிர்ந்து கொள்கிறோம் என்பதைப் புரிந்து கொள்ளுங்கள்.

ஒரு குழந்தை தன் வாயால் ஊதி அனைத்த மெழுகுவர்த்திப் பொருந்திய கேக்கின் மேல் பரப்பில், சுமார் 3000 கிருமிகள் உள்ளன என்கிறது ஆஸ்திரேலியா நேஷனல் ஹெல்த் அண்ட் மெடிக்கல் ரிசர்ச் கவுன்சில். அதில், ஒரு பகுதியாகக் கட் பண்ணும் ஒரு கேக் பீஸில் குறைந்தது 189 கிருமிகள் கண்டுபிடிக்கப்பட்டன. தும்மல், இருமல் பிரச்னை இருந்தால் எப்படி அது கிருமிகள் மூலமாக மற்றவர்களுக்குப் பரவுமோ அதுபோலப் பிறந்தநாள் கேக்கின் மூலமாகவும் பரவுகிறது என்கிறது அந்த ஆராய்ச்சி..

சுவாச வால்வில் தொற்று, வைரஸ், ப்ளூ, நோரோ வைரஸ் போன்றவை சில நிமிடங்களில் மற்ற குழந்தைகளுக்குப் பரவிவிடும். மேலும், உடலில் நோய் எதிர்ப்பு சக்தி மிகவும் குறைந்த குழந்தைகளாக இருந்தால், அவர்களுக்கு நோய் சட்டெனத் தாக்கும். எனவே, பிறந்தநாளை கேக் வைத்து கொண்டாடும்போது, அதன் மீது மெழுகுவர்த்தி வைத்து ஊதாதீர்கள். 'கட்டாயம் மெழுகுவர்த்திகளை ஊதிதான் கொண்டாடுவேன்' என்றால் அந்தக் கேக்கை மற்றவர்களுக்குச் சாப்பிட கொடுக்காதீர்கள். கப் கேக்குகளை வாங்கி வைத்துக் கொண்டு, அதை மற்றவர்களுக்குக் கொடுக்கலாம்.

நோய்க்கு வேண்டாமே பர்த்டே பார்ட்டி! 
PLEASE CLICK THE ABOVE IMAGE TO WATCH THIS EPISODE HAPPY WATCHING

Raasi Palan 26-11-14 - Sun Tv Show

PLEASE CLICK THE ABOVE IMAGE TO WATCH THIS EPISODE HAPPY WATCHINGFree Watch Sun Tv Morning News At www.techsatish.net,Sun Tv Morning News -Cast,Titlesong,Mp3
Sun Tv Morning News Watch Online At www.techsatish.net
Sun Tv Morning News , Sun Tv Morning News Today,Sun Tv Morning News Wiki,Sun Tv Morning News ,Sun Tv Morning News Watch,Sun Tv Morning News Online,Watch Sun Tv Morning News Online,Sun Tv Morning News YouTube,Sun Tv Morning News,Sun Tv Morning News ,Sun Tv Morning News ,Sun Tv Morning News tamil News,Sun Tv Morning News

Sun Tv Morning News 26-11-2014Centre likely to ban sale of loose cigarattes


Puthiya Thalaimurai Nerpada Pesu 26-11-14

PLEASE CLICK THE ABOVE IMAGE TO WATCH THIS EPISODE HAPPY WATCHING

Sontha Bandham Sun Tv Serial 25-11-14 |Sontha Bandham 25.11.14 |Sontha Bandham 25/11/14 |Sontha Bandham 25th Nov 2014 |Watch Sontha Bandham Sun Tv Serial Online |Sontha Bandham Todays Episode |Sun Tv Serial | Tamil Tv Serial |Latest Episode Of Sontha Bandham Episode 25-11-2014 – Sontha Bandham Serial Sun TV Today show watch online free | 25.11.2014 Today Sontha Bandham Serial Episode ,Sondha Bandham Serial 25-11-14,Sondha Bandham Serial 25.11.14,Sondha Bandham Serial 25/11/2014,Sondha Bandham Serial 25th Nov 2014,Sondha Bandham Serial 25.11.2014 Tamil Serial Online,Watch Sondha Bandham Serial 25-11-14 Online,Sondha Bandham Serial 25-8-2014 Tamil Serial Online,Sondha Bandham Serial 25-11-14 Sun Tv Serial Online,Sondha Bandham Serial Sun Tv Serial 25.11.2014,Sun Tv Serial Sondha Bandham Serial 25 Nov 2014,watch Sondha Bandham 25.11.14
Free Watch Sontha Bandham At www.techsatish.net,Sontha Bandham -Cast,Titlesong,Mp3
Sun TV Sontha Bandham Serial Watch Online At www.techsatish.net
Sontha Bandham Serial, Sontha Bandham Today,Sontha Bandham Wiki,Sontha Bandham story,Sontha Bandham Mega Serial Watch,Sontha Bandham Online,Watch Sontha Bandham Serial Online,Sontha Bandham YouTube,Sontha Bandham Sun Tv Serial,Sontha Bandham promo,Sontha Bandham Drama,Sontha Bandham tamil nadagam,Sontha Bandham Tamil Serial

Sontha Bandham Sun Tv Serial 25-11-14 - Episode 605
Tamil Raasi Palangal 26-11-2014


மல்டி வெஜிடபிள் பொங்கல்
தேவையானவை: பச்சரிசி ஒரு டம்ளர், பாசிப்பருப்பு அரை டம்ளர், கேரட் ஒன்று, தக்காளி 2, கோஸ், பீன்ஸ், பட்டாணி (சேர்த்து) - 100 கிராம், சிறிய பச்சை மிளகாய் 5, கொத்தமல்லித் தழை, கறிவேப்பிலை சிறிதளவு, மஞ்சள்தூள் ஒரு சிட்டிகை, சீரகம் ஒரு டீஸ்பூன், நெய் 2 டேபிள்ஸ்பூன், உப்பு தேவைக்கேற்ப.

செய்முறை: கனமான குக்கரை அடுப்பில் வைத்து, ஒரு டேபிள்ஸ்பூன் நெய் விட்டு, சீரகத்தைப் போட்டு, வெடித்ததும் பொடியாக நறுக்கிய பச்சை மிளகாய், கொத்தமல்லித் தழை, கறிவேப்பிலை சேர்த்து ஒரு கிளறு கிளறவும். பின்னர் பொடியாக நறுக்கிய கேரட், தக்காளி, கோஸ், பீன்ஸ் ஆகியவற்றுடன் பட்டாணியையும் சேர்த்து... உப்பு, மஞ்சள்தூள் சேர்த்துக் கிளறவும். இதில் 5 டம்ளர் தண்ணீர் ஊற்றவும். சுத்தம் செய்து, களைந்த அரிசியையும் பாசிப்பருப்பையும் சேர்த்து, குக்கரை மூடவும். 5 விசில் வந்ததும் இறக்கவும். 20 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு குக்கரைத் திறந்து, மீதமுள்ள ஒரு டேபிள்ஸ்பூன் நெய்யை ஊற்றிக் கிளறி, சுடச்சுடப் பரிமாறவும். இதற்கு தொட்டுக்கொள்ள எதுவுமே தேவையில்லை. விருப்பப்பட்டால், தேங்காய் சட்னி செய்துகொள்ளலாம்.

சௌசௌ குல்கந்து!
தேவையானவை: சௌசௌ, சர்க்கரை தேவையான அளவு, நெய் - நாலு கரண்டி, குங்குமப்பூ - ஒரு சிட்டிகை, கேசரி பவுடர் - கால் சிட்டிகை, முந்திரிப்பருப்பு - 10 (உடைத்துக்கொள்ளவும்) ஏலக்காய்த்தூள், ஜாதிக்காய்த்தூள் - தலா கால் டீஸ்பூன், ரோஜாப்பூ - 2.

செய்முறை: முந்திரிப்பருப்பை சிறிதளவு நெய்யில் வறுத்துக்கொள்ளவும். சௌசௌவை தோல் சீவி, கூட்டுக்கு நறுக்குவதுபோல் நறுக்கி நன்றாக வேகவைத்து, நீரை வடித்து, நைஸாக அரைத்துக்கொள்ளவும். அரைத்த விழுதிலிருந்தும் நீரை வடிகட்டிவிடவும். பிறகு, இந்த விழுதை டபராவிலோ கிண்ணத்திலோ அளந்துகொண்டு, அதே அளவு சர்க்கரையை அதனுடன் சேர்க்கவும். இந்தக் கலவையை அடிகனமான பாத்திரத்தில் வைத்து, மிதமான தீயில் கிளறவும். சிறுக சிறுக நெய் விட்டு, குங்குமப்பூ, கேசரி பவுடர் சேர்த்து, சுருண்டு கையில் ஒட்டாமல் வரும்போது, ஏலக்காய்த்தூள், ஜாதிக்காய்த்தூள் சேர்த்து, ரோஜா இதழ்களை உதிர்த்துப் போட்டு, கிளறி இறக்கவும்.

வாசகிகள் கைமணம் ஆஹா குல்கந்து... அசத்தல் வெஜ் பொங்கல்! சமையல் குறிப்புகள்-சைவம்! 
PLEASE CLICK THE ABOVE IMAGE TO WATCH THIS NEWS HAPPY WATCHING

Naattu Maruthuvam 25-11-14 Sun Tv Shows


 
PLEASE CLICK THE ABOVE IMAGE TO WATCH THIS EPISODE HAPPY WATCHING

Galatta Kudumbam 25-11-14 Deivamagal Serial Artists Sun Tv ShowKaviyaThalaivan Actor Siddharth open Talk
Vellithirai 26-11-14 Raj Tv Show Episode - 404Today's Market Rates 26-11-2014

Puthu Puthu Arthangal 25-11-2014 - Puthiya Thalaimurai TVPublic Opinion 25-11-2014Today's Events 26-11-2014
Aaivukkalam 26-11-2014

 
PLEASE CLICK THE ABOVE IMAGE TO WATCH THIS NEWS HAPPY WATCHING

Anjarai Petti 24-11-14 Zeetamil Show

 
PLEASE CLICK THE ABOVE IMAGE TO WATCH THIS NEWS HAPPY WATCHING

Virundhinar Pakkam 25-11-14 - Sun Tv Show


 
PLEASE CLICK THE ABOVE IMAGE TO WATCH THIS NEWS HAPPY WATCHING

Sollunga Boss 21-11-14 - Sun Tv Show

 
PLEASE CLICK THE ABOVE IMAGE TO WATCH THIS NEWS HAPPY WATCHING

Vaanga Pesalam 25-11-14 Sun Tv Shows 

PLEASE CLICK THE ABOVE IMAGE TO WATCH THIS NEWS HAPPY WATCHINGAalaya Vazhipaadu 25-11-14 - Sun Tv Show


PLEASE CLICK THE ABOVE IMAGE TO WATCH THIS EPISODE HAPPY WATCHING

Aanmeega Kadhaigal 25-11-14 - Sun Tv Show


PLEASE CLICK THE ABOVE IMAGE TO WATCH THIS EPISODE HAPPY WATCHING

Paasa Malar 25-11-14 - Sun Tv Serial


 
PLEASE CLICK THE ABOVE IMAGE TO WATCH THIS EPISODE HAPPY WATCHING
25-11-2014 – Vaani Rani Serial Sun TV Show watch online free | 25.11.2014 Vaani Rani Serial

Vaani Rani 25-11-14 Sun Tv Serial Episode 510

It's all in a day's work at the office. Watch your favorite office gang do their thing in this superhit tv serial office Watch Online At www.techsatish.net Fiction, Office, Life, Work, Romance, Comedy, Stress, Comedy, Tragedy, Stress, Happiness, Romance, Peace. – Office Serial Vijay TV Show watch Online Free Office Serial 25-11-14,Office Serial 25.11.14,Office Serial 25/11/2014,Office Serial 24th November 2014,Office Serial 2411.2014 Tamil Serial Online,Watch Office Serial 25-11-14 Online,Office Serial 25-11-2014 Tamil Serial Online,Office Serial 24-11-14 Vijay Tv Serial Online,Office Serial Vijay Tv Serial 24.11.2014,Vijay Tv Serial Office Serial 24 November 2014,watch Office Serial 24.11.14

Office Vijay Tv Serial 25-11-14