மதிமுக சார்பில் நவம்பர் 27 ஆம் தேதி நடைபெறும் தியாகத் திருநாள் பினாங்கு பிரகடன விளக்கப் பொதுக்கூட்டத்திற்கு, காவல்துறை அனுமதி மறுத்துள்ளதன் மூலம் தமிழ்நாட்டில் பேச்சுரிமைக்கு தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது என மதிமுக பொதுச்செயலாளர் வைகோ கூறியுள்ளார்.

இது தொடர்பாக அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், "இந்திய நாட்டின் அரசியல் சட்டம் இந்தியக் குடிமக்களுக்கு உத்தரவாதம் அளித்துள்ள ஜீவாதார உரிமைகளுள் ஒன்றான பேச்சு உரிமைக்கு காவல்துறை அனுமதி மறுப்பது, முந்தைய அரசைப் போல இந்த அரசிலும் தொடர்ந்துகொண்டே இருக்கின்றது.

நவம்பர் 27 ஆம் தேதி அன்று, தலைநகர் சென்னையில் தியாகராய நகர் முத்துரங்கன் சாலையில், மறுமலர்ச்சி திராவிட முன்னேற்றக் கழகத்தின் சார்பில், என்னுடைய தலைமையில் ‘தியாகத் திருநாள் - பினாங்கு பிரகடன விளக்கப் பொதுக்கூட்டம்’ என்ற தலைப்பில், பொதுக்கூட்டம் நடத்த அனுமதி கேட்டு, காவல்துறையினரிடம் முறைப்படி விண்ணப்பித்து இருந்தோம்.

கடந்த மூன்று நாட்களாக அனுமதி தருகிறோம் தருகிறோம் என்று சொல்லிக் கொண்டே வந்து, இப்போது கூட்டத்திற்கு அனுமதி கொடுக்க முடியாது; பொதுக்கூட்டம் நடத்தக்கூடாது என்று, காவல்துறையினர் வாய்மொழியாக தென்சென்னை மாவட்டச் செயலாளர் மணிமாறனிடம் இன்று தெரிவித்துள்ளனர். அனுமதி மறுப்பை எழுத்து மூலமாகத் தாருங்கள் என்று கேட்டதற்கு, அதுவும் தர முடியாது என்று காவல்துறையினர் கூறியுள்ளனர்.

அதிமுக பொதுச்செயலாளர் ஜெயலலிதா தமிழ்நாட்டின் முதல் அமைச்சராக இருந்தபோது, சுதந்திரத் தமிழ் ஈழத்திற்கான பொது வாக்கெடுப்பு நடத்த வேண்டும் எனச் சட்டமன்றத்தில் நிறைவேற்றிய தீர்மானம்தான், பினாங்கில் நடைபெற்ற அனைத்துலகத் தமிழ் மாநாட்டில் அறிவித்த ‘பினாங்கு பிரகடனம்’ ஆகும்.

கடந்த 2002 ஆம் ஆண்டு, தமிழ் ஈழ விடுதலைப்புலிகளை நேற்றும் ஆதரித்தேன்; இன்றும் ஆதரிக்கின்றேன்; நாளையும் ஆதரிப்பேன் என்று திருமங்கலம் பொதுக்கூட்டத்தில் நான் பேசியதற்காக என் மீதும் எனது சகாக்கள் எட்டுப் பேர் மீதும் பொடா சட்டத்தின் கீழ் வழக்குப் பதிவு செய்து கைது செய்து 19 மாதம் சிறையில் அடைக்கப்பட்டோம்.

‘விடுதலைப்புலிகளை ஆதரித்துப் பேசுவது ஜனநாயகம் வழங்கி இருக்கின்ற கருத்துரிமை ஆகும் என்பதால், நான் பேசியது குற்றமா? என்று கேட்டு, வேலூர் சிறையில் இருந்தவாறு உச்சநீதிமன்றத்தில் ரிட் மனுத்தாக்கல் செய்தேன்.

‘தடை செய்யப்பட்ட இயக்கத்தில் சேர்ந்து ஆயுதம் ஏந்துவது போன்ற நேரடி நடவடிக்கைகளில் ஈடுபடாமல், அந்த இயக்கத்தின் கொள்கையை ஆதரித்துப் பேசுவது சட்டப்படி குற்றம் ஆகாது’ என உச்ச நீதிமன்றம் தீர்ப்பு அளித்து இருக்கின்றது. இந்தத் தீர்ப்பின் மூலம், ஜனநாயகக் கருத்து உரிமைக்கு காப்பு உரிமை பெற்றுத் தந்தேன்.

அதுபோல. ஈழ விடுதலைப்போரில் தங்கள் இன்னுயிரை ஈந்தோருக்குப் புகழ் அஞ்சலி செலுத்துவது சட்டப்படி குற்றம் ஆகாது; எனவேதான், ‘தியாகத் திருநாள் பினாங்கு பிரகடன விளக்கப் பொதுக்கூட்டம்’ நடத்துவது என அறிவித்துள்ளோம். அதற்கான அனைத்து முன் ஏற்பாடுகளும் செய்து இருக்கின்றோம்.

அனுமதி அளிப்பதாகத் தொடக்கத்தில் காவல்துறையினர் கூறியதால், பெரும் பொருட்செலவில் தேதி குறிப்பிட்டு சுவரொட்டிகள் அச்சிட்டு ஒட்டி இருக்கின்றோம். எனவே, நவம்பர் 27 ஆம் தேதி பொதுக்கூட்டத்திற்கு, காவல்துறை அனுமதி வழங்குமாறு தமிழக அரசு அறிவிக்க வேண்டுகிறேன்.

அனுமதி மறுக்கப்பட்டால், சட்டப்படியும், அறப்போர் வழியிலும் மறுமலர்ச்சி திராவிட முன்னேற்றக் கழகம் நடவடிக்கை மேற்கொள்ளும் என்பதைத் தெரிவித்துக் கொள்கின்றேன்" என வைகோ கூறியுள்ளார்.

'தியாகத் திருநாள் கூட்டத்துக்கு தடை': தமிழ்நாட்டில் பேச்சுரிமைக்குத் தடையா? - வைகோ அறிக்கைதமிழில் தயாராகிற அனைத்துப் படங்களுமே மசாலாப் படங்கள்தான். என்ன ஒன்று, ஒரு படத்தில் மசாலா தூக்கலாக இருக்கும், சிலவற்றில் மசாலா மட்டுமே இருக்கும். இதுதான் வித்தியாசம். இப்போது மசாலா படம் என்றே ஒரு படத்தை எடுக்கிறார்கள்.

சிம்ஹா, மிர்ச்சி சிவா மற்றும் ஒரு புதுமுகம் என படத்தில் மூன்று ஹீரோக்கள். ஒளிப்பதிவாளர் லக்ஷ்மண் படத்தை இயக்குகிறார்.

இணையத்தில் நம் கேபிள் சங்கர் மாதிரி படங்களை விமர்சிக்கிறேன் என்று உப்புக் கண்டம் போடும் விமர்சகர் ஒருவரை, நான் பணம் தர்றேன். நீ சொல்ற நல்ல படத்தை எடுத்து காமி என்கிறார் ஒரு தில் தயாரிப்பாளர். தமிழ் சினிமாவை கரைத்து குடித்த அந்த விமர்சகர் எந்த மாதிரியான கதையை தேர்வு செய்கிறார், படத்தை எடுக்கிறார் என்பதுதான் கதை.

கேட்க சுவாரஸியமாக இருக்கும் கதையை லக்ஷ்மண் எப்படி எடுக்கப் போகிறார் என்பதுதான் எதிர்பார்ப்புக்குரிய விஷயம்.

சிவா, சிம்ஹா இணையும் மசாலாப்படம்
ஒருகாலத்தில் ஓஹோவென்று அண்ணாந்து பார்த்த ராம் கோபால் வர்மா இப்படி தரை டிக்கெட்டுக்கு கீழிறங்குவார் என்று எதிர்பார்க்கவில்லை.

ஆசிரியர் - மாணவன் உறவைச் சொல்லும் ஸ்ரீதேவி படத்தை எடுக்கப் போவதாக அறிவித்து அனலை கிளப்பியவர் அடுத்த டெரருக்கு தயார்.

வர்மாவுக்கு தெலுங்கில் பவன் கல்யாண்தான் இஷ்ட தெய்வம். பவன் உடனே கட்சி ஆரம்பித்து முதலமைச்சராகணும் என்று பணம் தராத பிஆர்ஓவாக சமூக வலைத்தளத்தில் பிரச்சாரம் செய்திருக்கிறார். அதேநேரம் மகேஷ்பாபு என்றால் மனசு மக்கர் செய்யும். ஹைதராபாத்திலிருந்து வந்திருக்கும் ஒரு தகவல் மகேஷ்பாபு ரசிகர்களை வெறி பிடிக்க வைத்துள்ளது.

என்னவாம்...?

வர்மா விரைவில் போக்கிரி ரிட்டர்ன்ஸ் என்ற படத்தை எடுக்கப் போகிறாராம். போக்கிரி மகேஷ்பாபு நடித்த படம். தமிழில் விஜய் அதேபெயரில் அப்பட ரீமேக்கில் நடித்தார். இந்தியில் பிரபுதேவா சல்மானை வைத்து வான்டட் என்ற பெயரில் ரீமேக் செய்தார். படம் அங்கேயும் ஹிட்.

போக்கிரி ரிட்டர்ன்ஸில் மகேஷ்பாபுவை வர்மா கலாய்க்கப் போவதாக கேள்வி. தெலுங்குப் படங்களையும், நடிகர்களையும் கலாய்க்கும் சம்பூர்ணேஷ் பாபு என்ற நடிகரைத்தான் இதில் நடிக்க வைக்கப் போகிறாராம். அதனால்தான் மகேஷ்பாபுவின் ரசிகர்களிடமிருந்து கொடுரமான பற்கடிப்பு சத்தம் வருகிறது.

எக்கு தப்பாக மாட்டினால் மசாஜ் செய்துவிடப் போகிறார்கள் பார்த்து.

போக்கிரி ரிட்டர்ன்ஸ்...? மகேஷ்பாபுவை கலாய்க்கும் ராம் கோபால் வர்மாவகுப்பறையில் மாணவனை கண்டித்ததற்காக, அடியாட்களை அழைத்து வந்து ஆசிரியரைத் தாக்கியதால் ஆசிரியர் சுய நினைவிழந்துள்ளார்.

சென்னை கோடம்பாக்கத்தில் உள்ள தனியார் பள்ளியில் பாடம் நடத்திக் கொண்டிருந்தபோது மாணவன் பாடத்தை கவனிக்காமல் சக மாணவனுடன் பேசிக்கொண்டிருந்திருக்கிறார். இதைக் கவனித்த உடற்பயிற்சி ஆசிரியர் பாஸ்கரன் அந்த மாணவனைக் கண்டித்ததாகத் தெரிகிறது.

இதனால், மாணவன் பள்ளியிலிருந்து வெளியேறி இருக்கிறான். பின்னர் பிற்பகலில் வழக்கறிஞர்கள் எனக் கூறிக்கொண்டு 3 நபர்கள் ஆசிரியர் பாஸ்கரனைப் பார்க்க வந்துள்ளனர். பாஸ்கரன் வந்ததும் அவரிடம் வாக்குவாதத்தில் ஈடுபட்டுள்ளனர்.

அப்போது வெளியிலிருந்து ஏறக்குறைய 10க்கும் மேற்பட்டோர், அவர்கள் தாங்கள் மறைத்து வைத்திருந்த ஆயுதங்களால் பாஸ்கரனை கொடூரமாகத் தாக்கியுள்ளனர். இதனால் படுகாயமடைந்த பாஸ்கரன் அரசு மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார்.

பாஸ்கர் மீது தாக்குதல் நடத்தியவர்கள் மீது வழக்குப் பதிவு செய்ய கோடம்பாக்கம் காவல்நிலையத்தில் புகார் அளிக்கப்பட்டது. இதற்கிடையில், சிகிச்சைக்கு அனுமதிக்கப் பட்டிருந்த ஆசிரியர் பாஸ்கரன் சுய நினைவிழந்துள்ளார். இதையடுத்து பாஸ்கரனை தாக்கியவர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுக்கக்கோரி பள்ளி மாணவர்களின் பெற்றோர் மற்றும் பள்ளி நிர்வாகிகள் கோடம்பாக்கத்தில் ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தினர்.

பிறகு காவல்துறையினர் ஆசிரியரைத் தாக்கியவர்கள் மீது நடவடிக்கை எடுப்பதாக உறுதியளித்த பின்னர் அவர்கள் கலைந்து சென்றனர். அதன்படி மாணவன் உள்ளிட்ட தாக்குதலில் ஈடுபட்டவர்கள் மீது காவல்துறையினர் வழக்குப் பதிவு செய்து விசாரித்து வருகின்றனர்.

கண்டித்த ஆசிரியரை அடியாட்களை வைத்து தாக்கிய மாணவன்; சுயநினைவிழந்த நிலையில் ஆசிரியர்பி.சி.சி.ஐ. தலைவராக தன்னை மீண்டும் பணியாற்ற அனுமதிக்க வேண்டும் என்று பி.சி.சி.ஐ. முன்னாள் தலைவர் சீனிவாசன் உச்ச நீதிமன்றத்தில் மனுத்தாக்கல் செய்துள்ளார்.

ஐ.பி.எல். போட்டிகளின் போது மேட்ச் பிக்சிங் நடைபெற்றதாக குற்றச்சாட்டு எழுந்ததை தொடர்ந்து, இது குறித்து விசாரிக்க ஓய்வு பெற்ற நீதிபதி முகுல் முத்கல் தலைமையில் குழு அமைத்து உச்ச நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டது. இக்குற்றச்சாட்டில் பி.சி.சி.ஐ. தலைவராக இருந்த சீனிவாசனின் மருமகன் குருநாத் மெய்யப்பனுக்கு தொடர்பிருப்பதாக கூறப்பட்டது.

எனவே அதன் தலைவராக இருந்த சீனிவாசனுக்கு அப்பதவியில் தொடர உச்ச நீதிமன்றம் தடை விதித்தது. பல மாதங்களாக பல்வேறு நபர்களிடம் விசாரணை நடத்திய முத்கல் குழு கடந்த சில தினங்களுக்கு முன் உச்ச நீதிமன்றத்தில் இது தொடர்பான இறுதி அறிக்கையை தாக்கல் செய்தது.

அந்த அறிக்கையில் சீனிவாசன் பெட்டிங் மற்றும் மேட்ச் பிக்சிங்கில் ஈடுபடவில்லை என்று குறிப்பிடப்பட்டிருந்தது. இதனையடுத்து தன்னை மீண்டும் பி.சி.சி.ஐ. தலைவர் பதவியில் தொடர அனுமதிக்கவேண்டும் என்று உச்ச நீதிமன்றத்திடம் சீனிவாசன் கோரிக்கை வைத்துள்ளார். அவரது கோரிக்கையை உச்ச நீதிமன்றம் ஏற்குமா அல்லது நிராகரிக்குமா? என்பது சில தினங்களில் தெரிய வரும்.

பி.சி.சி.ஐ. தலைவராக மீண்டும் பணியாற்ற அனுமதிக்க வேண்டும்: உச்ச நீதிமன்றத்திடம் சீனிவாசன் வேண்டுகோள்காவிரி ஆற்றின் குறுக்கே கர்நாடகா புதிய அணைகள் கட்டுவதற்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து தஞ்சை, நாகை, திருவாரூர் மாவட்டங்களில் நாளை முழு அடைப்பு போராட்டம் நடக்கிறது. 500 இடங்களில் சாலை மறியலிலும், ரயில் மறியலிலும் ஈடுபட முடிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

மேட்டூருக்கு தண்ணீர் வரும் வழியில் மேகதாது, ராசி மணல் ஆகிய இடங்களில் கர்நாடக அரசு 2 அணைகளை கட்டி 48 டிஎம்சி தண்ணீரை தேக்க முடிவு செய்துள்ளது. அந்த மாநிலத்தின் குடிநீர் தேவைக்காக இந்த அணைகளை கட்டப்போவதாகவும், தமிழகம் இதனை தடுத்தாலும் திட்டத்தை நிறைவேற்றியே தீருவோம் என கர்நாடக அரசு அறிவித்துள்ளது. ஆனால் எதிர்காலத்தில் இங்கிருந்து பாசன பரப்பை அதிகபடுத்த வாய்ப்பு உள்ளது. அப்படி ஒரு நிலை ஏற்பட்டால் தமிழகத்துக்கு உபரி நீர் கூட வராமல் போய்விடும். இதனால் காவிரி டெல்டா மாவட்டங்கள் பாலைவனமாகிவிடும் அபாயம் உள்ளது. கர்நாடக அரசின் இந்த திட்டத்தை எதிர்த்து தமிழக அரசு உச்ச நீதிமன்றத்தில் வழக்கு தொடர்ந்துள்ளது.

இதற்கிடையே கர்நாடக அரசு புதிய அணை கட்டும் திட்டத்தை தடுத்து நிறுத்த வேண்டும். காவிரி மேலாண்மை வாரியம், ஒழுங்குமுறை ஆணையத்தை உடனே அமைக்க பிரதமர் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் ஆகிய கோரிக்கைகளை வலியுறுத்தி தஞ்சை, நாகை, திருவாரூர் மாவட்டங்களில் நாளை (22 ஆம் தேதி) திருவாரூர் மாவட்ட அனைத்து விவசாய சங்கங்களின் ஒருங்கிணைப்பு குழு சார்பில் முழு அடைப்பு போராட்டம் நடக்கிறது.

முழு அடைப்பு போராட்டத்துக்கு திமுக, காங்கிரஸ், மதிமுக, பாமக, தேமுதிக, ஜி.கே.வாசன் கட்சி, சமக, நாம் தமிழர் கட்சி, மமக, திராவிடர் விடுதலைக் கழகம் உள்பட 25 கட்சிகள், வணிகர் சங்கங்கள், வழக்கறிஞர்கள், லாரி, தனியார் பேருந்து, கார் ஓட்டுனர்கள் மற்றும் உரிமையாளர்கள், மகளிர் குழுக்கள், அரசு பணியாளர்கள், ஆலை தொழிலாளர் சங்கங்கள் என பல்வேறு சங்கங்கள் ஆதரவு தெரிவித்துள்ளன.

போராட்டம் குறித்து ஒருங்கிணைப்பு குழு தலைவர் பி.ஆர்.பாண்டியன் கூறுகையில், நாளை நடைபெறும் போராட்டத்தின்போது 3 மாவட்டங்களிலும் உள்ள சுமார் 2 லட்சம் கடைகள் காலை 6 மணி முதல் மாலை 6 மணி வரை அடைக்கப்பட்டிருக்கும். 500க்கும் மேற்பட்ட இடங்களில் சாலை மறியலும், தஞ்சை, பாபநாசம், கும்பகோணம், மயிலாடுதுறை, நாகை, கீழ்வேளூர், மன்னார்குடி, திருவாரூர், நீடாமங்கலம் ஆகிய இடங்களில் ரயில் மறியல் போராட்டமும் நடைபெறும். தஞ்சையில் நடைபெறும் ரயில் மறியல் போராட்டத்தில் மதிமுக பொதுச்செயலாளர் வைகோ, மயிலாடுதுறையில் நடைபெறும் உண்ணாவிரதத்தில் வணிகர் சங்க பேரவை மாநிலத் தலைவர் வெள்ளையன் ஆகியோர் கலந்து கொள்கின்றனர்.

திருவாரூர் மாவட்டத்தில் உள்ள 2 ஆயிரம் லாரிகளும் நாளை ஓடாது. அன்றைய தினம் லாரி உரிமையாளர்கள், தொழிலாளர்கள் மன்னார்குடியில் சாலை மறியல் போராட்டத்தில் ஈடுபடுவார்கள் என திருவாரூர் மாவட்ட லாரி உரிமையாளர் சங்கம் தெரிவித்துள்ளது. இதேபோல் தனியார் பேருந்துகள் இயங்காது என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

கர்நாடகா புதிய அணைகள் கட்டுவதை கண்டித்து டெல்டா மாவட்டங்களில் நாளை முழுஅடைப்புமீகாமன் என்றால் மாலுமி, கேப்டன் ஆஃப் தி ஷிப் என்று பொருள். மகிழ்திருமேனி இயக்கத்தில், ஆர்யா - ஹன்சிகா இணைந்து நடிக்கும் மீகாமன், ஸ்டைலிஷான ஆக்ஷன் படமாக உருவாகியுள்ளது. ஆக்ஷன் படம் என்பதால் படத்தில் இரண்டேயிரண்டு பாடல்கள்தான். தமன் இசையமைக்க மதன் கார்க்கி இரு பாடல்களையும் எழுதியுள்ளார்.

மீகாமன் படத்தின் டிரெய்லர், 2014 நவம்பர் 20ஆம் தேதி வெளியானது. படத்தின் கதையை யூகிக்கும்படி இந்த டிரெய்லர் அமைந்துள்ளது. ஆயிரம் கிலோ போதை மருந்தை மையமாக வைத்துக் கதை பின்னப்பட்டுள்ளது. வலி கொடுத்தவனுக்கே அந்த வலியைத் திருப்பிக் கொடு என ஆர்யா, பஞ்ச் டயலாக் பேசுகிறார். ஹன்சிகாவும் காதல் அத்தியாயமும் வெளிப்படுகிறது. ரெண்டு நிமிட டிரெய்லரில் ரெண்டு மணி நேரப் படத்தையும் சுருக்கி அளித்துள்ளதைப் பாராட்டலாம். கிரைம் கமர்ஷியல் மசாலாவாக மிரட்டும் மீகாமன் டிரெய்லர் இங்கே:


மிரட்டலான மீகாமன் - டிரெய்லர்கத்தி என்னோட கதை என்று மீஞ்சூர் கோபி கத்தி கூப்பாடு போட்டு, கடைசியில் இது ஆவுற கதையில்லை என்று கேஸையும் வாபஸ் வாங்கி தலைமறைவாகிவிட்டார்.

இணைய விமர்சகர்கள் கத்தியின் காயின் பைட் எங்கிருந்து சுட்டது, சிறையிலிருந்து தப்பிப்பது எந்த ஹாலிவுட் படத்தின் தழுவல் என்பதையெல்லாம் சிரத்தையாக வீடியோ சகிதம் அம்பலப்படுத்தி அவர்களும் அயர்ச்சியில், மேட்டரை மாத்துடா கைப்புள்ள என்று ஒதுங்கிவிட்டனர்.

இப்படி அனைவரும் கத்தி ஹேங் ஓவரிலிருந்து விடுபடுகிற நேரம் ஆந்திராவிலிருந்து வந்திருக்கிறது ஒரு அபயக்குரல். கத்தி என்னோட கதை சார்.

என்னது... மறுபடியும் முதல்லேர்ந்தா என்று உங்களைப் போலவே நமக்கும் ஷாக்தான். அதற்காக விட்டுர முடியுமா?

நரசிம்மராவ் என்பவர் நண்பன் படத்தில் ஷங்கரிடம் அசிஸ்டெண்டாக வேலை பார்த்தாராம். அப்போது கத்தி கதையை அவர் விஜய்யிடம் கூறினாராம். அப்புறம் பார்க்கலாம் என்றிருக்கிறார் விஜய். நண்பன் படத்தோடு ஆந்திரா பக்கம் ஒதுங்கிய நரசிம்மராவ் அங்குள்ள எழுத்தாளர் சங்கத்தில் கத்தி கதையை பதிவு செய்து வைத்தாராம். கோபி, முருகதாஸ் ஏமாத்திட்டார் என்றால் நரசிம்மராவோ விஜய் என்னை ஏமாத்திட்டார் என்கிறார். விரைவில் விஜய் மீது புகார் தரப்போகிறாராம்.

ஒரே கதையை எத்தனை பேருதாம்பா எழுதுவீங்க?

கத்தி என்னோட கதை - திரும்பவும் முதல்லேர்ந்தா...?விக்ரம் நடிக்கும் 10 எண்றதுக்குள்ள படத்தில் கார் ரேஸ் காட்சி ஒன்று வருகிறது. அதனை சிறப்பாக எடுக்க கார் ரேஸ் வீரர் ஒருவரின் அனுபவ அறிவு படத்தை இயக்கும் விஜய் மில்டனுக்கு தேவைப்பட்டுள்ளது. அந்த ஆக்ஷன் காட்சியை வடிவமைக்கும் பொறுப்பை ஏற்றுக் கொண்டவர் ஹாலிவுட் ஸ்டண்ட் கலைஞரான லீ விடேகர்.

இவர் அஜீத்தின் ஆரம்பம் படத்துக்கும் ஸ்டண்ட் காட்சிகளை அமைத்திருந்தார். அஜீத் கார் ரேஸ் வீரர் என்பதால் அவரிடம் ஆலோசனை கேட்கலாம் என்று லீ விடேகர் கூறியிருக்கிறார். உடனடியாக அஜீத்தை தொடர்பு கொண்டிருக்கிறார்கள்.

என்னைவிட ஃபார்முலா ஒன் கார் ரேஸ் வீரரான நரேன் கார்த்திகேயன் உங்களுக்கு பயனுள்ளவராக இருப்பார். எனக்கு அவர் நண்பர்தான், நான் சொல்கிறேன் என்று கூறியிருக்கிறார்.

அதனைத் தொடர்ந்து நரேன் கார்த்திகேயனை தொடர்பு கொண்டிருக்கிறார்கள். அஜீத் பரிந்துரைத்ததால் உடனடியாக படப்பிடிப்பு நடந்த கோயம்புத்தூருக்கு நேரடியாக வந்தவர் நிறைய பயனுள்ள டிப்ஸ்களை தந்திருக்கிறார்.

அஜீத் சொன்னதால்தான் இது நடந்தது என்றார் விஜய் மில்டன் நெகிழ்ச்சியுடன்.

இந்தப் படத்தில் நரேன் கார்த்திகேயன் நடிப்பதாக சில ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டன. அதனை விஜய் மில்டன் மறுத்தார். அவர் படத்தில் நடிக்கவில்லை என்றார் விஜய் மில்டன்.

விக்ரம் படத்துக்கு அஜீத்தின் பரிந்துரை - விஜய் மில்டன் நெகிழ்ச்சிவிஷ்ணுவர்தன் இயக்கும் யட்சன் படத்தில் அஜீத் ரசிகர் மன்றத் தலைவராக ஆர்யா நடிக்கிறார். வீரம் பட கட்அவுட்டுக்கு அவர் பாலாபிஷேகம் செய்யும் காட்சி சமீபத்தில் படமாக்கப்பட்டது.

ஆரம்பம் படத்துக்குப் பிறகு விஷ்ணுவர்தன் தொடங்கிய படம் யட்சன். ஆர்யா, விஷ்ணுவர்தனின் தம்பியும் நடிகருமான கிருஷ்ணா இருவரும் யட்சனில் இணைந்து நடிக்கின்றனர். தீபா சன்னிதி ஹீரோயின்.

வார இதழில் சுபா எழுதிய தொடர்கதையில் சின்னச் சின்ன மாற்றங்கள் செய்து இந்தப் படத்தை எடுக்கின்றனர். யுடிவியும், விஷ்ணுவர்தனும் இணைந்து படத்தை தயாரிக்கின்றனர்.

கதைப்படி ஆர்யா அஜீத்தின் ரசிகர். அவரது வீரம் பட கட்அவுட்டுக்கு ஆர்யா பாலாபிஷேகம் செய்த காட்சியை சமீபத்தில் படமாக்கினர்.
யட்சன் வெளியாகும் போது திரையரங்கு அஜீத் ரசிகர்களால் நிறையப் போகிறது. ஒரே கல்லில் இரண்டு மாங்காய்.

அஜீத் கட் அவுட்டுக்கு ஆர்யா பாலாபிஷேகம்தர்மபுரியில் இருந்து சிதம்பரத்துக்கு அழைத்து வந்து ஓட்டலில் 4 நாட்கள் தங்க வைத்து மாணவிகள் 2 பேரை கற்பழித்த மாணவரைக் காவல்துறையினர் கைது செய்துள்ளனர்.

தர்மபுரி அரசுக் கல்லூரியில் சக்திவேல் என்பவர் முதலாம் ஆண்டு படித்து வருகிறார். அதே கல்லூரியில் படிக்கும் மாணவிகள் இருவர் இவருடன் நெருங்கிப் பழகி வந்துள்ளனர். இதற்கிடையில், சக்திவேல் அந்த மாணவிகளிடம், தனக்கு இந்திய ராணுவத்தில் வேலை கிடைத்து உள்ளது என்றும் எனவே சிதம்பரம் கோவிலுக்கு சென்று சாமி கும்பிட்டு விட்டு வரலாம் என்றும் கூறியுள்ளார். இதனால் சக்திவேல் மற்றும் 2 மாணவிகளும் கோவிலுக்கு சென்றுள்ளனர்.

அவர்கள் 3 பேரும் சிதம்பரம் நடராஜர் கோவிலுக்கு சென்று சாமி கும்பிட்டுள்ளனர். அதன்பிறகு சிதம்பரத்தில் உள்ள பல்வேறு இடங்களுக்குச் சேர்ந்து சுற்றியுள்ளனர். பின்னர் இரவு நீண்ட நேரம் ஆகிவிட்டதால் சிதம்பரத்தில் தங்கிவிட்டு காலை தர்மபுரிக்கு செல்லலாம் என்று சக்திவேல் கூறியுள்ளார். இதையடுத்து அவர் அங்குள்ள ஒரு ஓட்டலில் 2 அறைகள் வாடகைக்கு எடுத்து அதில் மாணவிகள் 2 பேரையும் தனித்தனியாக தங்க வைத்துள்ளார்.

பின்னர் சக்திவேல் மாணவிகள் 2 பேரின் அறைக்கும் மாறி, மாறி சென்று ஆசை வார்த்தைகள் கூறி இணங்க வைத்துள்ளார். மேலும், அவர் மாணவிகளை ஏமாற்றி அங்கேயே 4 நாட்கள் தங்க வைத்து மீண்டும், மீண்டும் உறவு கொண்டுள்ளார். மேலும் சக்திவேலிடமிருந்த பணம் செலவழிந்து விட்டதால் மாணவிகளிடம் இருந்த பொருட்களை வாங்கி அவற்றை அடகு வைத்து செலவு செய்துள்ளார்.

இந்நிலையில் அவர்கள் 3 பேரும் சொந்த ஊருக்குச் சென்றுள்ளனர். பெற்றோர்கள் கேட்டால் என்ன சொல்வதென்று மாணவிகள் 2 பேரும் பயந்துள்ளனர். இதனால் சக்திவேல் அரசு கலைக்கல்லூரி நாட்டு நலத் திட்ட ஒருங்கிணைப்பாளர் வீட்டிற்கு அந்த மாணவிகளை அழைத்துச் சென்றுள்ளார்.

அவர் அந்த மாணவிகளிடம் விசாரித்தபோது, அவர்கள் நடந்த நிகழ்ச்சிகளைக் கூறியுள்ளனர். இதனால் அதிர்ச்சி அடைந்த ஒருங்கிணைப்பாளர் இதுகுறித்து தர்மபுரி அனைத்து மகளிர் காவல் நிலையத்தில் புகார் கொடுத்துள்ளார்.

அதன்பேரில் மாணவர் சக்திவேல் மீது கற்பழிப்பு வழக்குப்பதிவு செய்து அவரை கைது செய்தனர். பின்னர் காவல்துறையினர் மாணவிகள் 2 பேருக்கும் அறிவுரை கூறி அவர்களது பெற்றோர்களுடன் அனுப்பி வைத்தனர்.

ஓட்டலில் 4 நாட்கள் தங்கவைத்து 2 மாணவிகளை கற்பழித்த கல்லூரி மாணவர் கைது


த்ரிஷாவுக்கும், வருண் மணியனுக்கும் திருமண நிச்சயம் நடந்துவிட்டது என்ற செய்தியை த்ரிஷா மறுத்தாலும் சமூகவலைத்தளத்தில் இவர்கள் நடத்தும் காதல் கண்ணாமூச்சி தொடரத்தான் செய்கிறது.

வருண் மணியன், மனைவியை சந்தோஷமாக வைத்திருப்பது எப்படி என்ற புத்தகம் கிடைத்துவிட்டது என்று ட்விட் போட த்ரிஷா அதற்கு ஸ்மைலி சிம்பல் போட்டிருக்கிறார்.

பொண்ணை காணோம் என்றதும் பந்தலை பிரிப்பதுதானே தமிழ் சினிமா வழக்கம். திருமண வதந்தி வந்ததுமே த்ரிஷாவை படத்திலிருந்து கழற்றிவிட ஆரம்பித்துள்ளனர்.

உதயம் படத்தை இயக்கிய மணிமாறன் அடுத்து ஜெய்யை வைத்து இயக்கும் படத்தில் த்ரிஷாதான் ஹீரோயின் என்று கூறி வந்தனர். திருமண வதந்தி வெளியான மறுநாளே த்ரிஷாவின் இடத்தில் உட்கார வைக்கப்பட்டிருக்கிறார் சுரபி. அப்போ த்ரிஷா...?

வேறென்ன கல்தாதான்.

கல்யாண வதந்தி - கழற்றிவிடப்பட்ட த்ரிஷாஅமுதமேயானாலும் அள்ளி குடித்தால் அலுக்கதான் செய்யும். சொகுசாக மரத்தை சுற்றி டூயட் பாடும் நடிகைகளுக்கு ஒருகட்டத்தில் கத்தியை சுழற்றணும், குதிரையில் பறக்கணும், வில்லன்களை துவைக்கணும் என்று விபரீத ஆசை ஏற்படுவது இயல்புதான். அதுவும் சக நடிகையொருவர் இதையெல்லாம் செய்து கொண்டிருக்கையில் மற்றவர்களின் கையும் காலும் பரபரக்கதான் செய்யும்.

பாகுபலி, ருத்ரம்மாதேவி படங்களில் அனுஷ்கா சண்டைக் காட்சிகளில் அசத்தி வருகிறார். அவரைப் போல வருமா என்று இரு பட இயக்குனர்களும் நற்சான்றிதழாக தந்து கொண்டிருக்கிறார்கள். சமந்தாவுக்கும் அனுஷ்கா மாதிரி சண்டையிட வேண்டும் என்று ஆசை.

பல படங்களில் நடித்திருந்தாலும் அஞ்சானில்தான் சமந்தா கவர்ச்சி பிரதேசத்திலேயே காலடி வைத்தார். அதற்குள் ஆக்ஷன் ப்ளாக்குக்கு ஆசைப்படுவது ஆச்சரியம்தான். ஆனால், முன்னணி நடிகையாச்சே. விரும்பியது கிடைத்திருக்கிறது.

சமந்தா அடுத்தப் படத்தில் அனுஷ்கா மாதிரியே சண்டையிடப் போகிறாராம். அதற்குதான் அவர் குதிரை சவாரி பயிற்சி எடுத்துக் கொண்டிருக்கிறார். நல்லா குதிரை ஏறுங்க என்று த்ரிஷாவும் ட்விட்டரில் சமந்தாவை வாழ்த்தியிருந்தார். அடிதடிகலை அறுபத்தி நான்கையும் படிக்க முடியாவிட்டாலும் நான்கைந்தையாவது பயிற்சி செய்து பார்த்துவிடுவது என்று கச்சைகட்டி இறங்கியிருக்கிறார்.

அடிபடப் போகிற வில்லன்களை நினைச்சா பொறாமையா... ஸாரி, கவலையா இருக்கு.

சண்டைக்குத் தயாராகும் சமந்தாஅனுஷ்கா சர்மாவுடனான காதலை இந்திய கிரிக்கெட் வீரர் விராட் கோலி ஒத்துக்கொண்டுள்ளார்.

இது தொடர்பாக டெல்லியில் நடைபெற்ற பேஷன் நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்ட போது பேசிய விராட் ஹோலி, "இது வெளிப்படையானது. நாங்கள் எதையும் மறைக்கவில்லை. நாங்கள் எதையும் மறைக்க முயற்சிக்கவும் இல்லை. நாங்கள் எதையும் மறைப்பதற்கு விரும்பவுமில்லை. ஆனால், இந்த விஷயத்தை நீங்கள் மீண்டும் மீண்டும் கேட்கும் போதும், இதை விவாதப்பொருளாக ஆக்கும் போதும், நாங்கள் இருவருமே தனிப்பட்ட முறையில் இதை சரியானது என்று நினைக்கவில்லை" என்று கூறியுள்ளார்.

மேலும், " நீங்கள் எங்களை ஒன்றாகப் பார்க்க நேரிட்டாலும் சரி, பொதுமக்களும் சரி 'இது உண்மைதானா?' என்று கேட்கின்றனர். இது பொதுஅறிவு சம்பந்தப்பட்டது" என்று தெரிவித்தார்.

மேலும், குத்துச் சண்டை வீராங்கணை சரிதா தேவி பற்றிக் குறிப்பிடுகையில், "இந்த சமபவத்தைப் பற்றி எனக்குத் தெரியும். விளையாட்டு வீரருக்கு அவர்களுடைய சங்கத்தினுடைய ஆதரவு வேண்டும் என்று நான் நினைக்கிறேன்" என்றார்.

'நாங்கள் எதையும் மறைக்க விரும்பவில்லை' - அனுஷ்கா சர்மாவுடனான காதலை ஒத்துக்கொண்ட விராட் கோலிரஜினியின் மிக நெருங்கிய நண்பர் என்றால் அது தெலுங்கு நடிகர் மோகன்பாபு. தனது இரு மகன்களில் ஒருவரையாவது ரஜினியின் மருமகனாக்க வேண்டும் என்று விரும்பியவர். அது நடக்காமல் போனதை மோகன்பாபு வெளிப்படையாகவே வருத்தத்துடன் கூறியிருக்கிறார். ரஜினியும் அவரும் வாடா போடா நண்பர்கள்.

பிரதமர் மோடி ஆரம்பித்து வைத்த தூய்மை இந்தியா திட்டத்தில் தன்னை இணைத்துக் கொண்ட மோகன்பாபு சில கிராமங்களை சுத்தம் செய்தார். இப்போது அவர் தனது நண்பர் ரஜினிக்கு தூய்மை இந்தியா திட்டத்தில் இணைய அழைப்பு விடுத்துள்ளார்.

ஏற்கனவே கமல் இந்தத் திட்டத்தில் தன்னை இணைத்துக் கொண்டதுடன் தனது பிறந்தநாளில் மாடம்பாக்கம் ஏரியை தனது ரசிகர்களுடன் தூய்மைப்படுத்தினார். அதேபோல் சமந்தா, தமன்னா போன்றவர்களும் துடைப்பம் எடுத்து தெருவையும் பள்ளிக்கூடத்தையும் சுத்தம் செய்தனர்.

அவர்களைப் போல் ரஜினியும் தூய்மை திட்டத்தில் தன்னை இணைத்துக் கொள்வாரா இல்லை ஷாருக்கான் போல, துடைப்பம் ஏந்த மாட்டேன் என்பாரா?

நமக்கென்னவோ சூப்பர் ஸ்டாரின் ரியாக்ஷன் மௌனமாகதான் இருக்கும் என்று தோன்றுகிறது.

உயிர் நண்பர் அழைப்பு - துடைப்பம் ஏந்துவாரா ரஜினி...?ஒருவழியாக வாலு படத்தின் ரிலீஸ் தேதியை அறிவித்திருக்கிறார்கள். டிசம்பர் 24.

நாளுக்குநாள் திரையரங்குகளின் எண்ணிக்கை குறைந்து வருகிறது. அதற்கும் சேர்த்து படங்களின் எண்ணிக்கையோ இந்தியாவின் மக்கள் தொகையைப் போல் கூடி வருகிறது. ஒரே நாளில் எட்டு பத்து படங்கள் உள்ளேன் அய்யா என்று ஆஜர் தர தயாராக உள்ளன.

இப்படியொரு சூழலில் ரிலீஸ் தேதியை பிக்ஸ் செய்ய தயாரிப்பாளர்கள் பலமுறை தண்ணி குடிக்க வேண்டியிருக்கிறது.

ராகவா லாரன்ஸ் தனது முனி 3 - கங்கா படத்தை கிறிஸ்மஸ் ஸ்பெஷலாக வெளியிடப் போவதாக ஏற்கனவே கூறியிருந்தார். அதேபோல் பல படங்கள். இந்நிலையில் வாலு படமும் கர்ச்சீஃப் போட்டு சீட்டை கன்ஃபார்ம் செய்துள்ளது.

கிறிஸ்மஸுக்கு கண்டிப்பாக ட்ராபிக் ஜாம்தான்.

கிறிஸ்மஸ் ஸ்பெஷலாக வரும் சிம்பு, ஹன்சிகாவின் வாலுதமிழக மீ்னவர்கள் 5 பேரையும் தூக்கு தண்டனையிலிருந்து விடுவிக்க முயற்சி எடுத்த பிரதமர் மோடி மற்றும் வெளியுறவுத்துறை அமைச்சர் சுஷ்மா சுவராஜ் ஆகியோருக்கு சென்னையில் பாராட்டு விழா நடத்தும் முயற்சியில் தமிழக பா.ஜ.க. ஈடுபட்டுள்ளது.

தமிழ்நாட்டில் பாரதீய ஜனதாவின் செல்வாக்கை வளர்க்க பிரதமர் மோடி, கட்சித்தலைவர் அமித்ஷா ஆகியோர் பல்வேறு முயற்சிகளை எடுத்து வருகிறார்கள்.

தமிழ்நாட்டுக்கு தேவையான முக்கிய திட்டங்களை நிறைவேற்றுவது மீனவர்களின் பிரச்சனைகளுக்கு தீர்வு காண்பது மத்திய அரசு திட்டங்களை தமிழ்நாட்டில் விரைவாக செயல்படுத்துவது போன்ற நடவடிக்கைகள் மூலம் தமிழ்நாட்டில் பா.ஜ.க.வை வளர்க்க முடியும் என்று பா.ஜ.க. மேலிடம் கருதுகிறது.

இதன் முதல் படியாக நீண்ட நாட்கள் கிடப்பில் கிடந்த சேது சமுத்திர திட்டத்தை நிறைவேற்ற மத்திய பா.ஜ.க. அரசு முன் வந்துள்ளது. இதற்காக மத்திய கப்பல்துறை அமைச்சர் கடந்த 4 ஆம் தேதி தமிழ்நாட்டுக்கு வந்து இந்த திட்டத்தை நேரில் ஆய்வு செய்தார்.

இதையடுத்து மத்திய இணை அமைச்சர் பொன்.ராதாகிருஷ்ணனுக்கு கப்பல் மற்றும் நெடுஞ்சாலைத்துறை வழங்கப்பட்டது. அவர் முதலமைச்சர் ஓ.பன்னீர்செல்வத்தை சந்தித்து, நிறுத்தப்பட்டுள்ள துறைமுகம்–மதுரவாயல் மேம்பால திட்டத்தை விரைவுபடுத்துவது குறித்து ஆலோசனை நடத்தினார்.

இந்த நிலையில், தூக்கு தண்டனை பெற்ற தமிழக மீனவர்கள் 5 பேரை விடுதலை செய்ய வேண்டும் என்று இலங்கை அதிபர் ராஜபக்சேவிடம் டெலிபோனில் பேசி பிரதமர் மோடி வற்புறுத்தினார். இதையடுத்து கடந்த 18 ஆம் தேதி மீனவர் பிரதிநிதிகள் டெல்லி சென்று வெளியுறவுத்துறை அமைச்சர் சுஷ்மா சுவராஜை சந்தித்து பேசினார்கள்.

இதையடுத்து நேற்று முன்தினம் 5 மீனவர்களும் விடுதலை செய்யப்பட்டனர். மோடி முயற்சியால் மீனவர்கள் விடுதலை செய்து விடுவிக்கப்பட்டதை தமிழ் நாடு முழுவதும் பிரச்சாரம் செய்ய தமிழக பா.ஜ.க. திட்டமிட்டுள்ளனர்.

5 மீனவர்கள் விடுதலை ஆக மோடிதான் காரணம் என்பதால் மீனவர்களும், தமிழக தலைவர்களும், பொது மக்களும் மோடிக்கு பாராட்டு தெரிவித்துள்ளனர். இதன் மூலம் மோடிக்கு தமிழ்நாட்டில் நலல பெயர் கிடைத்திருக்கிறது. எனவே இந்த பிரச்சனையை தமிழ்நாட்டில் பா.ஜ.க.வை வளர்க்க பயன்படுத்துவது என்று தமிழக பா.ஜ.க. தலைவர்கள் முடிவு செய்துள்ளனர்.

பிரதமர் மோடிக்கும் மத்திய அமைச்சர் சுஷ்மா சுவராஜுக்கும் மீனவர்கள் நன்றி தெரிவிப்பது போன்ற போஸ்டர்களை பா.ஜ.க. சார்பில் தமிழ்நாடு முழுவதும் ஒட்ட ஏற்பாடு நடந்து வருகிறது.

இதையடுத்து, பிரதமர் மோடி, மத்திய அமைச்சர் சுஷ்மா சுவராஜ் ஆகியோரை தமிழ்நாட்டுக்கு அழைத்து மீனவர் சங்கங்கள் சார்பில் பாராட்டு விழா நடத்த தமிழக பா.ஜ.க. தலைவர்கள் திட்டமிட்டுள்ளனர். அதற்கான ஏற்பாடுகளையும் தொடங்கி இருக்கிறார்கள்.

இந்த விழா மூலம் தமிழ்நாட்டில் பா.ஜ.க. தீவிரமாக கால் ஊன்ற வழிபிறக்கும். கட்சியின் செல்வாக்கு அதிகரிக்கும் எனவே இந்த விழாவை நடத்த வேண்டும் என்று கட்சி தலைவர் அமித்ஷாவிடம் தமிழக பா.ஜ.க. தலைவர்கள் வற்புறுத்தி உள்ளனர்.

5 மீனவர்கள் விடுதலையை தொடர்ந்து சிறையில் உள்ள மற்ற மீனவர்களை விடுதலை செய்யவும், படகுகளை மீட்கவும், மீனவர்கள் பிரச்சனைக்கு நிரந்தர தீர்வு காணவும் முயற்சி நடந்து வருகிறது. இதுவும் நிறைவேறினால் தமிழக பா.ஜ.க. முக்கிய கட்சியாக உருவாகும். பாராட்டு விழா நடைபெறுவதற்கு முன்பு இந்த பிரச்சனைகளுக்கும் தீர்வுகாணப்படும் என்று தமிழக பா.ஜ.க. வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

5 மீனவர்கள் விடுதலை: மோடி, சுஷ்மா சுவராஜுக்கு சென்னையில் பாராட்டு விழாதமிழ்நாட்டில் பிரபாகரனின் பிறந்தநாள் விழா கொண்டாட்டங்களை அரங்கேற்றி வரும் வைகோவை தேசிய பாதுகாப்பு சட்டத்தில் கைது செய்ய வேண்டும் என பாஜகவைச் சேர்ந்த சுப்பிரமணியசாமி வலியுறுத்தியுள்ளார்.

மதிமுக சார்பில் வரும் நவம்பர் 27 ஆம் தேதி அன்று 'தியாகத் திருநாள் பினாங்கு பிரகடன விளக்கப் பொதுக்கூட்டம்' நடத்த திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.

இது தொடர்பாக சுப்பிரமணியசாமி மத்திய உள்துறை அமைச்சர் ராஜ்நாத் சிங்கிற்கு விடுத்துள்ள கோரிக்கையில், விடுதலைப் புலிகள் இயக்கத்தின் தலைவர் பிரபாகரனின் பிறந்த நாள் விழாவை தமிழ்நாட்டில் கொண்டாடுவதற்கு தடை விதிக்க வேண்டும் எனக் கூறியுள்ளார்.

"தமிழ்நாட்டில் விடுதலை புலிகள் இயக்கத்தின் தலைவர் பிரபாகரனின் பிறந்தநாள் விழா கொண்டாட்டங்களை மதிமுக தலைவர் வைகோ அரங்கேற்றி வருகிறார். பிரபாகரனின் பிறந்தநாள் விழாவை கொண்டாடுவதற்கு தமிழக அரசு தடை விதிக்க வேண்டும். தேசிய ஜனநாயக கூட்டணியிலிருந்து மதிமுக விலக்க வேண்டும். வைகோவை தேசிய பாதுகாப்பு சட்டத்தில் கைது செய்ய வேண்டும்.

இந்திய அரசியல் சட்டம் 256-ன் படி ‘மத்திய அரசின் நிர்வாக அதிகாரத்துக்குத் தடையாகவோ, பாரபட்சப்படுத்தும் வகையிலோ மாநில அரசின் நிர்வாகம் செயல்படக்கூடாது. இந்த சட்டத்தின் அடிப்படையில் பிரபாகரன் பிறந்தநாள் விழா கொண்டாட்டத்திற்கு தடை விதிக்க வேண்டும்" என சுப்பிரமணியசாமி கூறியுள்ளார்.

'பிரபாகரன் பிறந்த நாள் விழா கொண்டாடுவதா?': வைகோவை கைது செய்ய சுப்பிரமணியசாமி வலியுறுத்தல்

Jaya Tv Suvaiyo Suvai

Susai Momos - Ungal Kitchen Engal Chef Puthuyugam Tv


PLEASE CLICK THE ABOVE IMAGE TO WATCH THIS EPISODE HAPPY WATCHING

Paasa Malar 21-11-14 - Sun Tv Serial


It's all in a day's work at the office. Watch your favorite office gang do their thing in this superhit tv serial office Watch Online At www.techsatish.net Fiction, Office, Life, Work, Romance, Comedy, Stress, Comedy, Tragedy, Stress, Happiness, Romance, Peace. – Office Serial Vijay TV Show watch Online Free Office Serial 21-11-14,Office Serial 21.11.14,Office Serial 21/11/2014,Office Serial 21th November 2014,Office Serial 2111.2014 Tamil Serial Online,Watch Office Serial 21-11-14 Online,Office Serial 21-11-2014 Tamil Serial Online,Office Serial 21-11-14 Vijay Tv Serial Online,Office Serial Vijay Tv Serial 21.11.2014,Vijay Tv Serial Office Serial 21 November 2014,watch Office Serial 21.11.14

Office Vijay Tv Serial 21-11-14

PLEASE CLICK THE ABOVE IMAGE TO WATCH THIS EPISODE HAPPY WATCHING

Raj Tv Show Koppiyam - Illegal Sex Affair | Husband Murdered By Wife | A Shocking Report


Problems Pour For Lingaa, This Time From Advocates Association | Rajinikanth, K.S.Ravikumar


 
PLEASE CLICK THE ABOVE IMAGE TO WATCH THIS EPISODE HAPPY WATCHING

Azhagi Sun Tv Serial 21-11-14 - Episode 782


 
PLEASE CLICK THE ABOVE IMAGE TO WATCH THIS NEWS HAPPY WATCHING

Shakthi 20-11-14 Sun Tv Serial Episode 119


Aamir Khan To Act in 'Enthiran' Sequel? | Shankar, Rajnikanth | Latest Tamil Cinema News

Moondru Mudichu 20-11-14 Polimer Tv Serial Episode 744
 
PLEASE CLICK THE ABOVE IMAGE TO WATCH THIS EPISODE HAPPY WATCHING
18-11-2014 – Vaani Rani Serial Sun TV Show watch online free | 18.11.2014 Vaani Rani Serial

Today latest Episode –504

Vani Rani Serial 18-11-14,Vani Rani Serial 18.11.14,Vani Rani Serial 18/11/2014,Vani Rani Serial 18th October 2014,Vani Rani Serial 18.11.2014 Tamil Serial Online,Watch Vani Rani Serial 18-11-14 Online,Vani Rani Serial 18-11-2014 Tamil Serial Online

Vaani Rani 21-11-14 Sun Tv Serial Episode 507


Naaigal Jaakirathai Movie Public Review | Sibiraj, Arundhati, Shakti Soundar Rajan |


கத்தியின் ரீமிக்ஸ் கலாட்டா
 
PLEASE CLICK THE ABOVE IMAGE TO WATCH THIS EPISODE HAPPY WATCHING

Galatta Kudumbam Devathai Shooting Spot | Dt 19-11-14 Sun Tv Show 
PLEASE CLICK THE ABOVE IMAGE TO WATCH THIS NEWS HAPPY WATCHING

Vamsam 21-11-2014 - Sun Tv Serial Episode 423


As Of Now it is a ''NO' To Politics - Rajinikanth | Centenary Award at IFFI 2014