Kaaki Sattai Title Song - Kaaki Sattai | Official Video | Sivakarthikeyan | Anirudhஅஜீத் நடிப்பில் சமீபத்தில் வந்த படங்களில் முதலிடம் மங்கத்தாவுக்குதான். அஜீத் கேஷுவலாகவும், அமர்க்களமாகவும் மங்காத்தாவில் நடித்திருந்தார்.

தமிழில் வெற்றி பெற்ற மங்காத்தாவை இந்தியில் ரீமேக் செய்ய திட்டமிட்டுள்ளது, ஸ்டுடியோ கிரீன்.

கார்த்தியின் படங்களையும் அவ்வப்போது சூர்யாவின் படங்களையும் மட்டும் தயாரித்து கொண்டிருந்த ஸ்டுடியோ கிரீன், கார்த்தி படங்களின் தொடர் தோல்வியால் பாதையை மாற்றியுள்ளது. ரஜினி முருகன், ஓ காதல் கண்மணி ஆகிய படங்களின் தமிழக விநியோக உரிமையை வாங்கியிருப்பவர்கள், மங்காத்தாவை இந்தியில் ரீமேக் செய்யும் முயற்சியிலும் இறங்கி உள்ளனர்.

படத்தில் யார் நடிக்கிறார்கள், இயக்குவது யார் போன்ற விவரங்கள் இன்னும் இறுதி செய்யப்படவில்லை.

இந்தியில் மங்காத்தாவை ரீமேக் செய்யும் ஸ்டுடியோ கிரீன்இதய நோய்களுக்கான முக்கிய காரணங்களில் ஒன்றான இரத்த குழாய்கள் கொழுப்பால் அடைபடுதலை, தினமும் 3 முதல் 5 காப்பிகள் வரை அருந்துவதன் மூலம் தவிர்க்க முடியும் என்று தென்கொரிய விஞ்ஞானிகள் கண்டுபிடித்துள்ளனர்.

இருபத்தையாயிரத்துக்கும் அதிகமான ஆட்களை ஸ்கான் செய்து ஆராய்ந்த இந்த விஞ்ஞானிகள்,தினமும் மிதமான அளவு காப்பியை அருந்தி வருபவர்களுக்கு இரத்த குழாய்களில் கொழுப்பு பொருட்கள் படிவதற்கான ஆரம்பமான, ''கல்சியம் படிதல்'' குறைவாகக் காணப்பட்டதாக கூறியுள்ளனர்.

காப்பி அருந்துவதற்கும் இதய நோய்களுக்குமான தொடர்பு குறித்து சூடான வாதங்கள் தொடர்ந்து நடந்து வருகின்றன.

காப்பி அருந்துவது, இரத்த அழுத்தத்தை அதிகரிக்கச் செய்யலாம் என்று சில விஞ்ஞானிகள் சுட்டிக்காட்டியும் உள்ளனர்.

காப்பி அருந்துவதால் இரத்தக் குழாய் அடைப்பை தவிர்க்க முடியும்'உக்ரைன் அமைதி ஒப்பந்தத்தை மீறினால் கடும் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என ரஷ்யாவுக்கு மேற்கத்திய நாடுகள் செவ்வாய்க்கிழமை எச்சரிக்கை விடுத்தன.

அமெரிக்க அதிபர் ஒபாமா, பிரிட்டன் பிரதமர் டேவிட் கேமரூன், பிரான்ஸ் அதிபர் பிரான்சுவா ஹொலாந்த், ஜெர்மனி பிரதமர் ஏஞ்சலா மெர்க்கெல், இத்தாலியப் பிரதமர் மேட்டியோ ரென்ஸி, ஐரோப்பிய கவுன்சில் தலைவர் டொனால்டு டஸ்க் ஆகியோர் காணொலி முறையில் நிகழ்த்திய சந்திப்பின்போது இந்த எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டது.

இதுகுறித்து வெள்ளை மாளிகை வெளியிட்ட அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளதாவது:

மேற்கத்திய நாடுகளின் தலைவர்கள் நிகழ்த்திய காணொலிச் சந்திப்பின்போது, கிழக்கு உக்ரைனில் போர் நிறுத்த ஒப்பந்தத்தைக் குலைக்கும் வகையில் செயல்படுவோருக்கு எதிரான கடுமையான பதில் நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் என முடிவு செய்யப்பட்டது. பிப்ரவரி மாதம் 12 ஆம் தேதியும், கடந்த ஆண்டு செப்டம்பர் மாதமும் மேற்கொள்ளப்பட்ட ஒப்பந்ததின்படி, உக்ரைன் பிரச்சனைக்கு அமைதித் தீர்வு காண அனைத்து உதவிகளையும் செய்வதாக தலைவர்கள் உறுதியளித்தனர் என அந்த அறிக்கையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

ரஷ்யாவுக்கு மேற்கத்திய நாடுகள் கடும் எச்சரிக்கைஐ.எஸ். தீவிரவாதி முகமது எம்வாசியின் பெற்றோர் "நாங்கள் அவனை வெறுக்கிறோம். அவன் நரகத்திற்குதான் செல்வான். அவன் சீக்கிரம் கொல்லப்படுவான் என்று நம்புகிறோம்" என்று கூறியுள்ளனர்.

பலரது தலையை துண்டித்துக் கொன்ற ஐ.எஸ். தீவிரவாதி முகமது எம்வாசியின் குழந்தை பருவ புகைப்படமும், அதைத் தொடர்ந்து அவனது கல்லூரி காலப் புகைப்படமும் சமீபத்தில் வெளியாகி பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.

முதன் முறையாக அவனது உண்மையான முகம் வெளிச்சத்திற்கு வந்த நிலையில், இதனால் பெரும் அதிர்ச்சிக்கும், அவமானத்திற்கும் ஆளான முகமது எம்வாசியின் பெற்றோர் "நாங்கள் அவனை வெறுக்கிறோம். அவன் விரைவில் கொல்லப்படுவான் என்று நம்புகிறோம்" என்று தெரிவித்துள்ளனர்.

26 வயதான முகமது எம்வாசி கடந்த 2013ஆம் ஆண்டு, "நான் சிரியாவிற்கு செல்லப்போகிறேன். நான் செய்த எல்லா தவறுக்காகவும் என்னை மன்னியுங்கள்" என்று தனது பெற்றோரை தொலைபேசியில் அழைத்து தெரிவித்துள்ளான். அதற்கு அவனது அப்பா "நீ சிரியாவிற்கு போவதற்கு முன் செத்து விடுவாய் என்று நம்புகிறேன்" என்று சொல்லிவிட்டு கோபமாக இணைப்பை துண்டித்துள்ளார்.

மேலும் "அவன் ஒரு நாய், மிருகம், பலரது உயிரைக்கொன்ற தீவிரவாதி. நான் அவனிடம் நிறைய முறை இந்த தவறான வழியை விட்டு விட்டு, பழைய வாழ்க்கைக்கு திரும்புமாறு கெஞ்சி கேட்டுக்கொண்டேன். ஆனால் என் பேச்சை அவன் கேட்கவில்லை" என்று வருத்தத்துடன் தெரிவித்தார்.

இந்நிலையில் இங்கிலாந்தில் உள்ள முகமது எம்வாசியின் குடும்பத்தினர் "நாங்கள் அவனை வெறுக்கிறோம். அவன் நரகத்திற்குதான் செல்வான். அவன் சீக்கிரம் கொல்லப்படுவான் என்று நம்புகிறோம்" என்று ஆவேசத்துடன் தெரிவித்தனர்.

எங்கள் மகன் விரைவில் கொல்லப்படுவான் என்று நம்புகிறோம்: ஐ.எஸ். தீவிரவாதியின் பெற்றோர்உலகக் கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டி, பரீட்சை என்று படம் வெளியாவதற்கு சாதகமற்ற சூழலில் காக்கி சட்டையை வெளியிட்டார்கள். ஆனால் வசூல்...?

சென்னையில் மட்டும் முதல் மூன்று தினங்களில் காக்கி சட்டை 1.51 கோடியை வசூலித்தது. தமிழகத்தில் முதல் நான்கு தினங்களில் வசூல் 15.58 கோடிகள்.

சிவ கார்த்திகேயன் நடித்தப் படங்களில் இதுவே அதிகபட்ச ஓபனிங் வசூல். இத்தனைக்கும் படத்துக்கு நேர்மறை விமர்சனங்களைவிட எதிர்மறை விமர்சனங்களே அதிகம்.

கேடி பில்லா கில்லாடி ரங்கா, எதிர் நீச்சல், வருத்தப்படாத வாலிபர் சங்கம், மான் கராத்தே இப்போது காக்கி சட்டை. தொடர்ந்து ஐந்தாவது ஹிட்டை பதிவு செய்துள்ளார் சிவ கார்த்திகேயன்.

காக்கி சட்டை - சிவ கார்த்திகேயன் படங்களில் அதிக ஓபனிங்முதல் நூற்றாண்டில் மேரி மற்றும் ஜோசப்பின் மகன் ஏசு கிறிஸ்து வாழ்ந்த வீட்டை பிரிட்டிஷ் தொல்பொருள் ஆய்வாளர்கள் வடக்கு இஸ்ரேலில் நாசரேத்தில் கண்டுபிடித்துள்ளனர். அங்கு ஒரு சர்ச் இருந்ததற்கான சான்று கிடைத்துள்ளது. மேலும் அதற்கும் கீழே, சிறிய வீடு ஒன்று இருந்ததை ஆராய்ச்சியாளர்கள் கண்டுபிடித்துள்ளனர்.

இயேசு அங்குதான் வளர்ந்து இருக்க வேண்டும் என இங்கிலாந்து தொல்பொருள் ஆய்வாளர்கள் தெரிவித்துள்ளனர்.

இந்து குறித்து இங்கிலாந்து தொல்பொருள் ஆய்வாளர் டாக்டர் கென் டார்க் கூறியதாவது:-

மேரி மற்றும் ஜோசப் நாசரேத்தில், வாழ்ந்ததை நம்புகிறேன். தூதர் கபிரியேல் மரியாளிடம் நீ தேவனுடைய குமாரனை பெறுவாய் என வெளிபடுத்தினார். அந்த குழந்தைக்கு இயேசு என பெயரிட்டனர். இயேசு சிறு வயதில் வாழ்ந்த் இந்த வீடு நாசரேத்து சிஸ்டர் கான்வென்ட் சாலையை அடுத்து உள்ள சர்ச் அருகே கண்டுபிடிக்கபட்டது.


அந்த வீடு சுண்ணாம்பு மலைகளை வெட்டி எடுத்து செய்யபட்டு உள்ளது. அதில் பல அறைகள் உள்ளன. வீட்டிற்கு படிகளும் உள்ளன. சுண்ணாம்பு தரை தளமாக உள்ளது. வாயில்களில் கதவுகள் இல்லை. மொத்தத்தில் இதன் வடிவமைப்பு அலிலேயாவில் இருந்த ஆரம்ப ரோமன் குடியிருப்புகள் போல் உள்ளன என தெரிவித்தார். சர்ச்சின் கீழே இயேசுவின் வீடு கட்டப்பட்டுள்ளது என்றும் இதனை அங்கிருந்த கல்வெட்டுகளின் மூலம் தெரிந்து கொண்டோம்.

மேலும் இந்த கல்வெட்டுகளை கி.பி 670-யில் டி லூகாஸ் சேங்டிஸ் என்ற நபர் எழுதியதாகவும், இதன் மூலம் இயேசு கிறிஸ்து அந்த வீட்டில் வாழ்ந்ததற்கான ஆதாரங்கள் கிடைத்துள்ளதாகவும் கூறினார்.

இந்த வீட்டு முதன் முதலில் 1880-ல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. அப்போது அது முக்கியத்துவம் உள்ள தளம் என மட்டுமே தெரிய வந்தது. பின்னர் தொடர் ஆராய்ச்சியில் இத்தகவல்கள் தெரியவந்துள்ளன என கூறினார்.

இந்நிலையில் இயேசு வாழ்ந்த இவ்விடத்தில், பிஷப்புகள் சர்ச் கட்டி பராமரிக்க வேண்டும் என அவர்கள் விருப்பம் தெரிவித்துள்ளனர்.

இஸ்ரேலில் ஏசு கிறிஸ்து வாழ்ந்த வீடு கண்டுபிடிப்பு (படங்கள்)வெளிநாடுகளிலும் காக்கி சட்டை நல்ல வசூலை பெற்று வருகிறது.

யுஎஸ்ஸில் இப்படம், இந்திய மொழிப் படங்களில் பாதல்பூருக்கு அடுத்த இரண்டாவது இடத்தில் உள்ளது. முதல் மூன்று தினங்களில் 32 திரையிடல்களில் காக்கி சட்டை 35.48 லட்சங்களை வசூல் செய்துள்ளது.

யுகே மற்றும் அயர்லாந்தில், இந்திய மொழிப் படங்களில் காக்கி சட்டை முதலிடத்தில் உள்ளது. இங்கு முதல் மூன்று தினங்களில் 35 திரையிடல்களில் 46.53 லட்சங்களை வசூலித்துள்ளது. ஆஸ்திரேலியாவிலும் காக்கி சட்டைக்கே முதலிடம். முதல் மூன்று தினங்களில் 11 திரையிடல்களில் 27.65 லட்சங்களை வசூலித்துள்ளது. இங்கு ஷமிதாப் 4 வாரங்களில் 23.42 லட்சங்களை மட்டுமே வசூலித்துள்ளது.

மலேசியாவிலும் காக்கி சட்டையே முதலிடம். 14 திரையிடல்களில் 82.63 லட்சங்களை தனதாக்கியுள்ளது. வெளிநாடுகளில் காக்கி சட்டை பெற்றிருக்கும் சூல், சிவ கார்த்திகேயன் மாஸ் நடிகராக உருவாகியிருக்கிறார் என்பதற்கான உறுதியான அத்தாட்சியாக உள்ளது.

வெளிநாடுகளில் கலக்கும் காக்கி சட்டைமாஸ் ஹீரோக்களின் படங்களில் ஏதாவது ஒரு ஷாட்டில் படத்தின் இயக்குனர், ஒளிப்பதிவாளர் போன்ற முக்கிய தலைகள் தலைகாட்டுவது உண்டு. அதேபோல் உத்தம வில்லனிலும் இருவர் ஒரேயொரு பிரேமில் வந்து போகிறார்கள்.

அவர்கள், இசையமைப்பாளர் ஜிப்ரான் மற்றும் பாடலாசிரியர் விவேகா.

உத்தம வில்லனின் பாடல்கள் சமீபத்தில் வெளியிடப்பட்டன. அத்துடன் படத்தின் இரண்டாவது ட்ரெய்லரும் வெளியிடப்பட்டது. அதில் ஜிப்ரான், விவேகா இருவரும் ஒரு கணம் வந்து போகிறார்கள்.

இவர்கள் இருவரும் படத்தில் நடிக்கவில்லை. மாறாக ஒரேயொரு காட்சியில் மட்டும் சும்மா வந்து போகிறார்களாம். கமலின் தசாவதாரம் படத்தில் கவிஞர் கபிலன், கவிஞர் கபிலனாகவே நடித்திருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

உத்தம வில்லனில் தோன்றும் இசையமைப்பாளர், பாடலாசிரியர்நீலகிரி மாவட்டம் ஊட்டி லவ்டேல் சாலையில், ராயல் காஸ்டில் என்ற பெயரில் உள்ள அடுக்குமாடி கட்டடத்தில், 142 வீடுகள் உள்ளன.

இதில் நடிகை நயன்தாரா, நடிகர் ஜெயராம் ஆகியோருக்கு வீடுகள் உள்ளன. இந்த குடியிருப்பில் உள்ள பெரும்பாலானவர்கள் நகராட்சிக்கு சொத்துவரி செலுத்தவில்லை. அதனால் சொத்து வரி செலுத்தாத நயன்தாரா, ஜெயராம் உள்ளிட்டவர்களுக்கு நகராட்சி ஜப்தி நோட்டீஸ் அனுப்பியுள்ளது.

உடனடியாக சொத்துவரி செலுத்தவில்லை எனில் குடிநீர் இணைப்பு, பாதாள சாக்கடைஇணைப்பு ஆகியவை துண்டிக்கப்படும், ஜப்தி நடவடிக்கையும் மேற்கொள்ளப்படும் என நகராட்சி சார்பில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

நயன்தாரா, ஜெயராமுக்கு நகராட்சி ஜப்தி நோட்டீஸ்சம்பந்தப்பட்ட சிவ கார்த்திகேயன், எனக்கும் தனுஷுக்கும் இடையில் எந்த சண்டையும் இல்லை என்று மேடைக்கு மேடை சொன்னாலும் யாரும் நம்பத் தயாராக இல்லை. அதை அவர் - தனுஷ் - சொல்லட்டும் என்று காத்திருந்தனர். இப்போது தனுஷே எங்களுக்குள் எதுவும் இல்லை என்று வெளிப்படையாக கூறியுள்ளார்.

தனியார் தொலைக்காட்சி ஒன்றில், காக்கி சட்டையின் பிரமோஷன் நிகழ்ச்சியில் சிவ கார்த்திகேயன் கலந்து கொண்டார். அப்போது போனில் அவரிடம் பேசினார் தனுஷ்.

வழக்கமான கேள்விகளெல்லாம் கேட்டுட்டாங்களா என்று ஜாலியாக பேசத் தொடங்கியவர், யப்பா... அண்ணன், தம்பியா சந்தோஷமா இருக்கோம். நீங்களா ஏதாவது பேசி கெடுத்திடாதீங்க என்றார். மேலும், 3 படத்திலிருந்தே சிவ கார்த்திகேயனின் நடிப்பு எனக்குப் பிடிக்கும். அதனால்தான் அவருக்கு வாய்ப்பு கொடுத்தேன். எல்லோரும் ஆச்சரியப்படுகிற அளவில் அவரோட வளர்ச்சி இருக்கு. இனியும் அப்படிதான் இருக்கும் என்றார்.

ஆக, எங்களுக்குள் சண்டையில்லை என்று இருவருமே கூறிவிட்டனர். இனியாவது மீடியா சும்மா இருக்குமா பார்ப்போம்.

யப்பா... அண்ணன் தம்பியா சந்தோஷமாக இருக்கோம் - சிவ கார்த்திகேயனுடனான மோதல் குறித்து தனுஷ்உருளைக் கிழங்கு எல்லோருக்கும் பிடித்தமான உணவு. அதனை எப்படி செய்தாலும் சாப்பிடலாம்.

உருளைக் கிழங்கை வேக வைக்கும்போது அதில் சிறிது உப்பு போட்டு வேக வைத்தால் பிளந்து போகாமல் இருக்கும்.

மேலும் தயிர் வடைக்கு அரைக்கும் மாவில் வேக வைத்த உருளைக் கிழங்கை சேர்த்தால் வடை சுவையாக இருக்கும்.

உருளைக் கிழங்கின் மகத்துவம்நிலம் கையகப்படுத்தும் சட்டத்துக்கு எதிரான நடைப்பயணம் மேற்கொள்ளவிருக்கும் சமூக ஆர்வலர் அண்ணா ஹசாரேவுக்கு பேஸ்புக் மூலமாக மிரட்டல் விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

கனடாவைச் சேர்ந்த ஒருவர், தனது பேஸ்புக்கில் பிப்ரவரி 24-25 ஆகிய தேதிகளின் பதிவில், விரைவில் அண்ணா ஹசாரேவை கொல்லப் போவதாகவும். அதற்காக தான் கோட்சேவாக மாற உள்ளதாகவும் குறிப்பிட்டுள்ளார். இது குறித்து அண்ணா ஹசாரேவின் அமைப்பைச் சேர்ந்த அஷோக் கௌதம் அளித்த புகாரின் பேரில் கனடாவைச் சேர்ந்த இரண்டு பேர் மீது வழக்குப் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.

அண்ணா ஹசாரேவுக்கு கொலை மிரட்டல் விடுத்த இருவர் மீது வழக்குப்பதிவுயுவராஜ் சிங், ஜாண்டி ரோட்ஸ், அஃப்ரிடி உள்ளிட்ட வீரர்களின் உலகின் மிகச் சிறந்த 20 கேட்சுகள் வீடியோ கீழே உள்ளது.கிரிக்கெட்டில் ஆட்டத்தின் போக்குகளை மாற்றும் சக்தி பேட்ஸ்மேன்களிடமும், விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தும் பௌலர்களின் கைகளிலும் உள்ளது. அதே போல் அதற்கடுத்ததாக ஃபீல்டர்களின் கைகளில் உள்ளது. சில நேரங்களில் தவறவிட்ட கேட்சுகள் அபார விளைவுகளை சந்தித்த வரலாறுகள் நிறைய உள்ளது. அப்படி ஏதும் நிகழா வண்ணம் பிடிக்கப்பட்ட கேட்டுகள் கொடுக்கப்பட்டுள்ளது.

வீடியோ கீழே:


உலகின் மிகச் சிறந்த 20 கேட்சுகள் [வீடியோ]பாகிஸ்தான் கிரிக்கெட் அணியின் அதிரடி வீரர் ஷாகித் அப்ரிடி, நடைபெற்றுவரும் உலகக்கோப்பை போட்டியில், இன்று ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் அணிக்கு எதிரான 25வது ‘லீக்’ போட்டியின்போது ஒரு சாதனையை நிகழ்த்தியுள்ளார்.

குறைந்த பந்துகளை சந்தித்து 8 ஆயிரம் ரன்களை கடந்தவர் என்பதுதான் அந்த சாதனையாகும். இதன் மூலம் உலகின் முன்னணி அதிரடி வீரர் தான்தான் என்பதை அப்ரிடி பறைசாற்றியுள்ளார்.

ஐக்கிய அரபு எமிரேட்ஸ் அணிக்கு எதிராக இன்று பாகிஸ்தான் முதலில் பேட்டிங் செய்து 339 ரன்களை குவித்தது. அணியின் மூத்த வீரர் ஷாகித் அப்ரிடி 7 பந்துகளில், 2 சிக்சர், 1 பவுண்டரி உதவியுடன் 21 ரன்கள் எடுத்து ஆட்டமிழக்காமல் இருந்தார்.

இந்த போட்டியில் அப்ரிடி புதிய சாதனை படைத்துள்ளார். அதாவது இன்று அவர் 8 ஆயிரம் ரன்களை கடந்துள்ளார். இந்த ரன்களை கடக்க அவர் இதுவரை 6857 பந்துகளை சந்தித்துள்ளார். அதன் அடிப்படையில், அப்ரிடியின் ஸ்டிரைக் ரேட் 116.86 ஆக உள்ளது.

இந்தியாவின் அதிரடி வீரர் விரேந்திர சேவாக் 7658 பந்துகளை சந்தித்து 8 ஆயிரம் ரன்களை கடந்து பெற்றிருந்த அதிரடி சாதனையை, அப்ரிடி முறியடித்துள்ளார். சேவாக்கின் ஸ்டிரைக் ரேட் 104.33 ரன்களாகும். அதாவது 100 பந்துகளை சந்தித்தால் சேவாக் 104 ரன்களை எடுப்பார் என்பது சராசரி. நூற்றுக்கு மேலே ஸ்டிரைக் ரேட் வைத்து 8 ஆயிரம் ரன்களை கடந்தது இவ்விரு வீரர்கள் மட்டுமே.

கில்கிறிஸ்ட் 8310 பந்துகளை சந்தித்துதான், 8 ஆயிரம் ரன்களை கட்ந்து உள்ளார். அவரது ஸ்டிரைக் ரேட் 96.94 ஆகும். ஜெயசூர்யா 8920 பந்துகளிலும், இந்திய கேப்டன் தோனி, 8950 பந்துகளிலும் 8 ஆயிரம் ரன் என்ற சாதனையை எட்டினர்.

கெய்ல், கிப்ஸ் இந்த பட்டியலில் 84.82 என்ற ஸ்டிரைக் ரேட்டுடன் கெய்ல் 9வது இடத்திலும், தென் ஆப்பிரிக்க முன்னாள் அதிரடி வீரர் கிப்ஸ் 83.26 என்ற ஸ்டிரைக் ரேட்டுடன் 10வது இடத்திலும் உள்ளனர்.

இன்றைய ஆட்டத்தின் போது 200வது சிக்சர் எடுக்கப்பட்டது. நேற்றைய ஆட்டத்தின் முடிவில் 196 சிக்சர்கள் எடுக்கப்பட்டன. ஐக்கிய அரபு எமிரேட்சுக்கு எதிரான இன்றைய ஆட்டத்தில் சோயப் மசூத் அடித்த சிக்சர் மூலம் 200வது சிக்சர் அடிக்கப்பட்டது. இந்த உலக கோப்பை கிரிக்கெட்டில் வெஸ்ட் இண்டீஸ் வீரர் கிறிஸ்கெய்ல் அதிகபட்சமாக 17 சிக்சர் அடித்துள்ளார். அவருக்கு அடுத்தப்படியாக டிவில்லியர்ஸ், மில்லர் (தென் ஆப்பிக்கா) மேக்குல்லம் (நியூசிலாந்து) தலா 11 சிக்சர்கள் அடித்துள்ளார்கள்.

உலக கோப்பை போட்டிகளில் பாகிஸ்தானுக்கு இது 2வது மிகப்பெரிய ஸ்கோர் ஆகும். 2007ஆம் ஆண்டு ஜிம்பாப்வேக்கு எதிராக கிங்ஸ்டன் மைதானத்தில் பாகிஸ்தான் அணி 349 ரன்கள் எடுத்து இருந்தது.

புதிய உலக சாதனையை படைத்தார் பாகிஸ்தான் வீரர் ஷாகித் அப்ரிடிகவிஞர் தாமரை தனது கணவர் தியாகுவிற்கு எதிராக தொடர்ந்து 6ஆவது நாளாக வீதியிலேயே தங்கிப் போராட்டம் நடத்தி வருகிறார்.

கவிஞரும், பாடலாசிரியருமான கவிஞர் தாமரை கடந்த வெள்ளிக் கிழமை [பிப்-27-2015] தனது கணவர் தியாகுவிற்கு எதிராக சூளைமேட்டில் உள்ள தியாகுவின் இல்லத்தில் போராட்டத்தை அறிவித்தார்.

மேலும், தனது மகன் சமரனுடன், ’இறக்க நேர்ந்தாலும் தெருவிலேயே இறப்போம். எங்களுக்கு நியாயம் கிடைக்காமல் வீடு திரும்ப மாட்டோம்’ என்று கவிஞர் தாமரை அறிக்கை வெளியிட்டு போரட்டத்தை தொடர்ந்தார்.

அவர் அறிக்கையில் சொன்னதைப் போலவே தொடர்ந்து 6ஆவது நாளாக இன்றும் வீதியிலேயே தங்கி போராட்டம் நடத்தி வருகிறார். திங்கட்கிழமை இரவு தியாகு வேளச்சேரியில் இருப்பதாக அறிவித்தவுடன், அங்கு சென்று போராட்டம் நடத்தினார். அத்துடன் அன்றைய இரவையும் வேளச்சேரி அம்மன் கோயில் வீதியிலேயே கழித்துள்ளார்.

அதேபோல, இன்று 5ஆவது நாளான நேற்றும் (03.03.2015), தனக்கு நியாயம் கிடைக்கும்வரை போராட்டம் தொடரும் என அறிவித்து சென்னை ஆற்காடு சாலையில் உள்ள கோடம்பாக்கம் அம்பேத்கார் சிலை அருகில் அமைந்திருக்கும் கலைஞர் பூங்காவில் தனது போராட்டத்தை தொடர்ந்து வந்தார்.

இது குறித்து கவிஞர் தாமரை, ”இதுவும் நடுத்தெருதான். 'தமிழுக்கு உழைத்தேன், தெருவுக்கு வந்து விட்டேன்' என்ற என் செய்தியில் மாற்றமில்லை.

தியாகு எங்கே இருக்கிறார் என்று தெரிந்தவர்கள் சொன்னால் அங்கே போராட்டக் களத்தை மாற்றிக் கொள்ள ஆயத்தமாக இருக்கிறேன். நியாயம் கிடைக்கும்வரை போராட்டம் தொடரும்” என்று தெரிவித்திருந்தார்.

6ஆவது நாளான இன்றும் (04-03-2015) அவர், வள்ளுவர் கோட்டத்தில் அமர்ந்து போராட்டத்தை தொடர்ந்து வருகிறார். தமிழ்நாடு மாணவர்கள் கூட்டமைப்பு மற்றும் இந்து தேசிய காங்கிரஸ் ஆகிய அமைப்பினை சார்ந்தவர்கள் தாமரையை சந்தித்து அவருக்கு ஆதரவாக அறிக்கை வெளியிட்டுள்ளனர்.

’தமிழை நேசித்தேன் தெருவுக்கு வந்துவிட்டேன்’ - கவிஞர் தாமரை வீதியில் தொடர்ந்து போராட்டம்ஆஸ்திரேலியாவில் ஸ்கை டைவிங் செய்த போது 9000 அடி உயரத்திலிருந்து குதித்தபோது நிலைகுழைந்த வாலிபர் அதிர்ஷ்டவசமாக மரணத்திலிருந்து தப்பித்தார்.

கிரிஸ்டோபர் ஜோன்ஸ் எனும் ஆஸ்திரேலியா வாலிபர், ஸ்கை டைவிங் பயிற்சியில் ஈடுபட்டுள்ளார். அப்போது 9000 அடி உயரத்தில் பறந்த விமானத்தில் இருந்து டைவ் செய்துள்ளார். இதில் எதிர்பாராத விதமாக அவர் திடீரென மயக்கமுற்றார்.

தரையை அடைய 30 விநாடிகளுக்கு முன்னதாக அதனை கவனித்துக் கொண்டிருந்த ஜோன்ஸின் பயிற்சியாளர் சாதூர்யமாக செயல்பட்டு மயக்கமுற்றிருந்த ஜோன்ஸிற்கு சுய நினைவை வரவழைக்க அவர் மீது தாக்குதல் நடத்தினார்.

எனினும் ஜோன்ஸின் அசைவில் எந்தவித மாற்றமும் ஏற்படவில்லை. இதையடுத்து பயிற்சியாளர் மேலும் தாமதிக்காமல், ஜோன்சின் பாராசூட்டை பிடித்து இழுத்து விரிவடைய வைத்தார். தொடர்ந்து நினைவிழந்த நிலையிலேயே சிறிது நேரம் பறந்து கொண்டிருந்த ஜோன்ஸுக்கு 3000 அடி உயரத்தில் மீண்டும் நினைவு திரும்பியது.பின்னர் ரேடியாவில் தனக்கு கிடைத்த வழிகாட்டுதலின்படி, வெற்றிகரமாக தரையிறங்கி உயிர் தப்பியதாக ஜோன்ஸ் தெரிவித்தார். ஜோன்ஸிற்கு காக்கை வலிப்பு நோய் உள்ள போதும், கடந்த 4 வருடங்களாக அவர் சுய நினைவை இழக்கவில்லை.

இது குறித்து ஜோன்ஸ் ஏபிசி செய்தி நிறுவனத்திற்கு கூறுகையில், "நான் இருட்டு நிலைக்கு சென்ற புள்ளிவரையிலும் எனக்கு நினைவில் இருக்கிறது. பின்னர் நான் எழுந்தபோது சுமார் 3,000 அடி உயரத்தில் பாராசூட்டிற்கு அடியில் இருந்தேன். உணமையிலேயே நான் மிகவும் அதிர்ஷ்டசாலி என்றுதான் நினைக்கிறேன்" என்று கூறியுள்ளார்.

மேலும், சாமர்த்தியமாக செயல்பட்டு தனது உயிரை காத்த பயிற்சியாளர் பர்லேனுக்கு மரியாதை செலுத்தினார் ஜோன்ஸ்.

வீடியோ கீழே:


9000 அடி உயரத்திலிருந்து குதித்தபோது தடுமாறிய வாலிபர் மரணத்திலிருந்து தப்பிய அதிசயம் [வீடியோ]என்னை அறிந்தால் படத்தில் அஜித்துடன் நடித்துள்ள அருண் விஜய்க்கு அஜித்தின் மகள் அனோஷ்கா அவரைப் பாராட்டி கடிதம் எழுதியுள்ளார்.

கௌதம் மேனன் இயக்கத்தில் அஜித், அனுஷ்கா, த்ரிஷா, அருண் விஜய் நடிப்பில் சமீபத்தில் வெளிவந்த படம் என்னை அறிந்தால். ஏ.எம்.ரத்னம் தயாரித்துள்ள இப்படத்தில் அஜித்துடன் நடித்திருந்தார் அருண் விஜய்.என்னை அறிந்தால் படத்தில் அஜித்துடன் நடித்துள்ள அருண் விஜய்க்கு அஜித்தின் மகள் அனோஷ்கா அவரைப் பாராட்டி கடிதம் எழுதியுள்ளார்.

கௌதம் மேனன் இயக்கத்தில் அஜித், அனுஷ்கா, த்ரிஷா, அருண் விஜய் நடிப்பில் சமீபத்தில் வெளிவந்த படம் என்னை அறிந்தால். ஏ.எம்.ரத்னம் தயாரித்துள்ள இப்படத்தில் அஜித்துடன் நடித்திருந்தார் அருண் விஜய்.
இந்தப் படத்தில் முதன் முறையாக அருண் விஜய் வில்லன் வேடம் ஏற்று நடித்து இருந்தார். அருண் விஜயின் நடிப்பை ஏராளமானோர் பாராட்டி இருந்தனர். மேலும், அருண் விஜய்க்கு இந்தப் படம் அவரது திறமையை வெளிப்படுத்த ஒரு வாய்ப்பாகவே அமைந்தது என்றே கூறலாம்.

இந்நிலையில், அருண் விஜய்யின் நடிப்பைப் பாராட்டி ’தல’ அஜித்தின் 7 வயது மகளான அனோஷ்கா கடிதம் எழுதியுள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. படத்தின் ‘பிரிவியூ ஷோ’ பார்த்துவிட்டு அருண் விஜய்யிடம் அவர் ஒரு கடிதம் எழுதிக்கொடுத்ததாகவும் தெரிகிறது.

மேலும் அந்த கடித்தத்தில், ’முதல் முறையாக வில்லன் வேடம் ஏற்று நடித்ததற்கு நன்றி.இந்த படத்தில் நீங்கள் நடித்த காட்சிகளை நான் மிகவும் ரசித்தேன். குறிப்பாக சண்டைக்காட்சிகளில் உங்கள் நடிப்பு அற்புதம்.

எனது தந்தையுடன் நீங்கள் நடித்ததற்காகவும் நன்றிகள்’ என்று குறிப்பிட்டு எழுதியுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

அருண் விஜய்க்கு கடிதம் எழுதியுள்ள ’தல’ அஜித்தின் மகள்டெல்லியில் பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப்பட்ட, நிர்பயா குறித்த ஆவணப்படம் ஒளிபரப்புவதை தடுக்க சட்டப்பூர்வமான நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று மத்திய உள்துறை அமைச்சர் ராஜ்நாத் சிங் நாடாளுமன்றத்தில் தெரிவித்துள்ளார்.

நிர்பயா என்ற புனைபெயரில் அழைக்கப்பட்ட, மருத்துவ மாணவி கடந்த 2012 ஆம் ஆண்டு டிசம்பர் 16 ஆம் தேதி இரவு டெல்லியில் ஓடும் பேருந்தில் வைத்து கொடூரமாக பாலியல் பலாத்காரம் செய்யப்பட்டார்.

தனது நண்பருடன் திரைப்படம் பார்த்துவிட்டு வீடு திரும்பிகொண்டிருந்த நிர்பயா ஒரு கொரூர கும்பலால் கற்பழிக்கப்பட்டு, சாலையோரம் வீசப்பட்டார். உடன் சென்ற நண்பரும் கடும் தாக்குதலுக்கு உள்ளானார்.

இந்தக் கற்பழிப்பு வழக்கில் கைதாகி திகார் சிறையில் அடைக்கப்பட்டுள்ள குற்றவாளிகளுள் ஒருவனான முகேஷ் சிங் என்பவனிடம் லெஸ்லி உட்வின் என்ற திரைப்பட தயாரிப்பாளர், இந்தியாவின் மகள் என்ற ஆவணபடத்திற்காக பேட்டி கண்டார்.

இந்நிலையில், குற்றவாளியின் அந்தப் பேட்டியை ஆவணப்படமாக தயாரித்துள்ள லெஸ்லி, உலக பெண்கள் தினமான வரும் 8 ஆம் தேதி தேதியன்று, பி.பி.சி. தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்ப திட்டமிட்டுள்ளார்.

இந்நிலையில் குற்றவாளி அளித்த பேட்டி ஊடகங்களில் வெளியானது. இது நாடு முழுவதும் பலத்த சர்ச்சையை ஏற்படுத்தியது. கொடூரமான கொலை குற்றவாளியிடம் எப்படி பேட்டி எடுக்க, திகார் சிறை அதிகாரிகள் அனுமதி வழங்கினர் என்ற கேள்வியும் எழுப்பப்பட்டது.

இந்நிலையில் இந்த ஆவணப்படம் குறித்து விவாதிக்கவேண்டும் என்று நாடாளுமன்றத்தில் ஐக்கிய ஜனதா தள உறுப்பினர் கே.சி. தியாகி நோட்டீஸ் அளித்தார்.

இது குறித்து நாடாளுமன்றத்தில் விவாதம் நடைபெற்றது. இந்த ஆவணப்படத்தை ஒளிபரப்ப தடை விதிக்க வேண்டும் என்று பல்வேறு கட்சிகளின் உறுப்பினர்களும் கேட்டுக்கொண்டனர்.

இதைத் தொடர்ந்து, உள்துறை அமைச்சர் ராஜ்நாத் சிங், "நிர்பயா கொலை குறித்த ஆவணப்படம் ஒளிபரப்புவதை தடுக்க சட்டப்பூர்வ நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று உறுதியளித்தார்.

மேலும், குற்றவாளியிடம் பேட்டி காண அனுமதி வழங்கிய அதிகாரிகள் மீதும் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்றும் இது குறித்து விரிவான விசாரணை நடத்தப்படும் என்றும் ராஜ்நாத் சிங் கூறினார்.

நிர்பயா குறித்த ஆவணப்படம் ஒளிபரப்புவதைத் தடுக்க நடவடிக்கை: ராஜ்நாத் சிங் உறுதிஆஸ்திரேலிய அணி உலகக் கோப்பை வரலாற்றில் ஆப்கானிஸ்தானுக்கு எதிரான இன்றையப் போட்டியில் 418 ரன்கள் குவித்து சாதனை படைத்துள்ளது.

உலகக் கோப்பை போட்டியின் 26ஆவது லீக் ஆட்டம் ஆஸ்திரேலியா மற்றும் ஆஃப்கானிஸ்தான் அணுகளுக்கிடையே பெர்த்தில் நடைபெற்று வருகிறது. இதில் டாஸ் வென்ற ஆப்கானிஸ்தான் அணி முதலில் பந்துவீச தீர்மானித்தது.

இதன்படி முதலில் களம் இறங்கிய ஆஸ்திரேலிய அணியில் தொடக்க வீரர் ஆரோன் பிஞ்ச் 4 ரன்களில் வெளியேறினார். இதையடுத்து களமிறங்கிய ஸ்டீவன் ஸ்மித்தும், வார்னரும் ஜோடி சேர்ந்து ஆஃப்கானிஸ்தான் பந்து வீச்சை துவம்சம் செய்தனர்.

நாளாபுறமும் பந்துகளை ஓடவிட்ட டேவிட் வார்னர் 92 பந்துகளில் [11 பவுண்டரிகள்] சதம் அடித்து அசத்தினார். தொடர்ந்து சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்திய வார்னர் அபாரமாக ஆடி 133 பந்துகளில் [19 பவுண்டரிகள், 5 சிக்சர்கள்] 178 ரன்களை எடுத்து வெளியேறினார்.

வார்னர், ஸ்மித் ஜோடி 2 வது விக்கெட்டுக்கு 260 ரன்களை குவித்தது குறிப்பிடத்தக்கது. அடுத்ததாக களம் இறங்கிய மேக்ஸ்வெல் ஆரம்பம் முதலே தனது வழக்கமான அதிரடியைத் தொடர்ந்தார். இதனால் அவர் 21 பந்துகளில் 50 ரன்களை குவித்தார்.

இதற்கிடையே, ஸ்மித் 98 பந்துகளில் 95 ரன்கள் எடுத்து வெளியேறினார். 39 பந்துகளில் 7 சிக்சர்கள் 6 பவுண்டரிகள் உட்பட 88 ரன்கள் எடுத்த நிலையில் மேக்ஸ்வெல் ஆட்டமிழந்து வெளியேறினார். இதையடுத்து களமிறங்கிய ஃபால்க்னர், மார்ஷ் அடுத்தடுத்து வெளியேறினர்.

இறுதியில் ஆஸ்திரேலிய அணி 50 ஓவர்களில் 6 விக்கெட் இழப்பிற்கு 417 ரன்களை குவித்தது. இதையடுத்து 418 ரன்கள் எடுத்தால் வெற்றி என்ற பிரம்மாண்ட இலக்கு ஆப்கானிஸ்தான் அணிக்கு நிர்ணையிக்கப்பட்டுள்ளது.

ஆஸ்திரேலியா சாதனை:

ஒருநாள் உலகக் கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டி வரலாற்றில் ஆஸ்திரேலிய அணி அதிக ரன் குவித்து சாதனை படைத்துள்ளது. இதற்கு முன் கடந்த 2007 ஆம் ஆண்டு உலக கோப்பை கிரிக்கெட் போட்டியின் போது இந்திய அணியினர், பெர்முடா அணிக்கு எதிராக 413 ரன்கள் குவித்ததே சாதனையாக இருந்தது. இந்த சாதனையை ஆஸ்திரேலிய அணி இன்று முறியடித்துள்ளது.

ஆஸ்திரேலியா வரலாற்று சாதனை - உலகக் கோப்பை போட்டியில் 418 ரன்கள் குவித்ததுVijay Tv Show Super Singer Junior 4 04-03-15Office Vijay Tv Serial 04-03-15 Episode 497
Solvathellam Unnmai 04-03-15 - zeetamil

PLEASE CLICK THE ABOVE IMAGE TO WATCH THIS EPISODE HAPPY WATCHING

Azhagi Sun Tv Serial 04-03-15 - Episode 850


ஆண்கள் ஒவ்வொருவருக்குமே நடிகர் சூர்யாவைப் போல் சிக்ஸ் பேக் வைக்க வேண்டுமென்ற ஆசை இருக்கும். ஆனால் நாள் முழுவதும் உட்கார்ந்த நிலையிலேயே வேலை செய்வதால், பலருக்கு சிக்ஸ் பேக் வருவதற்கு பதிலாக ஃபேமிலி பேக் வந்துவிடுகிறது. அத்துடன் உடலில் பல்வேறு நோய்களும் அழைய விருந்தாளிகளாக வந்துவிடுகிறது

உங்க தொப்பையோட ஒரே போராட்டமா இருக்கா? அத குறைக்க இதோ சில வழிகள்! சரி, உங்களுக்கு குனிந்து பாதத்தை பார்க்க முடியாதவாறு தொப்பை இருக்கிறதா? அந்த தொப்பையைக் குறைக்க உணவுகளுக்கு அடுத்தபடியாக உதவுவது உடற்பயிற்சி தான். எனவே தொப்பையைக் குறைக்க உதவும் உணவுகளுடன், தினமும் உடற்பயிற்சியையும் தவறாமல் மேற்கொண்டு வந்தால், நிச்சயம் தொப்பையைக் குறைக்கலாம்.

அதிலும் உங்களுக்கு ஜிம் சென்று உடற்பயிற்சி செய்ய நேரமில்லையா? கவலை வேண்டாம், எந்த ஒரு கருவிகளின் உதவியும் இல்லாமல் ஈஸியான உடற்பயிற்சியின் மூலமே தொப்பையைக் குறைக்கலாம்

எடையைக் குறைக்க காலையில் செய்ய வேண்டிய ஆரோக்கியமான விஷயங்கள்!!! இங்கு சிக்ஸ் பேக் வைக்க தடையாக வயிற்றில் தங்கியுள்ள கொழுப்புக்களை கரைக்க உதவும் எளிய உடற்பயிற்சிகள் கொடுக்கப்பட்டுள்ளன. அதைப் படித்து அவற்றில் உங்களால் முடிந்ததை தினமும் செய்து வாருங்கள்.

ரன்னிங்/வாக்கிங் உடற்பயிற்சி செய்யும் போது, கலோரிகளானது கரைக்கப்பட்டு, உடலில் தங்கியுள்ள கொழுப்புக்கள் கரைந்து, தொப்பையும் குறைய ஆரம்பிக்கும். தொப்பையைக் குறைக்க கடுமையான உடற்பயிற்சி தான் அவசியம் என்பதில்லை. தினமும் எளிய உடற்பயிற்சியான ரன்னிங்/வாக்கிங்கை மேற்கொண்டாலே, கொழுப்பை கரைக்கலாம்.

ஆனால் ரன்னிங்/வாக்கிங் மேற்கொள்ளும் போது, நாளுக்கு நாள் கொஞ்சம் கொஞ்சமாக தூரத்தை அதிகரிப்பதுடன், உடற்பயிற்சிக்கு முன்னும், பின்னும் வாம்ப் அப் செய்து உடலை ரிலாக்ஸ் செய்ய மறக்க வேண்டாம்.

நீள் பயிற்சி (elliptical trainer) உங்களால் உடற்பயிற்சி இயந்திரங்களை வாங்க முடிந்தால், நீள் பயிற்சி கருவியை வாங்கி தினமும் உடற்பயிற்சி செய்து வாருங்கள். இந்த உடற்பயிற்சி இயந்திரம் தொப்பையைக் குறைக்க பெரிதும் உதவியாக இருக்கும். மேலும் இந்த இயந்திரத்தில் தினமும் 30 நிமிடம் உடற்பயிற்சி செய்தால், 300 கலோரிகளை கரைக்கலாம்.

சைக்கிளிங் உங்கள் வீட்டில் சைக்கிள் இருந்தால், தினமும் அதிகாலையில் சிறிது தூரம் சைக்கிளில் வெளியே பயணம் செய்யுங்கள். ஏனெனில் சைக்கிள் ஓட்டுவதன் மூலம், கால்கள் வலிமையடைவதுடன், குனிந்தவாறு ஓட்டுவதால் வயிற்றில் உள்ள கொழுப்புக்களும் கரையும்.

ரிவர்ஸ் க்ரஞ்ச் (Reverse crunch) இந்த உடற்பயிற்சியால் வயிற்றில் உள்ள கொழுப்புக்கள் கரைவதோடு, சிக்ஸ் பேக் வைக்கவும் முடியும். அதற்கு தரையில் படுத்துக் கொண்டு, கால்களை தூக்கி 90 டிகிரி மடக்கி, கைகளை கழுத்திற்கு பின்னால் வைத்துக் கொண்டு, முன்னோக்கி எழும் போது மூச்சை வெளி விடவும், பின்னோக்கி செல்லும் போது மூச்சை உள்ளிழுக்கவும். இதேப்போன்று 12-16 முறை தினமும் செய்து வந்தால், நல்ல பலன் கிடைக்கும்.

வெர்டிகிள் லெக் க்ரஞ்ச் (Vertical leg crunch) இந்த உடற்பயிற்சி செய்வதும் ஈஸியே. இதற்கு எந்த ஒரு கருவியும் அவசியம் இல்லை. அந்த உடற்பயிற்சியின் மூலமும் வயிற்றுக் கொழுப்புக்களை கரைக்கலாம். இந்த உடற்பயிற்சியை செய்ய, தரையில் படுத்துக் கொண்டு, கால்களை மேலே தூக்கி, கைகளை தலைக்கு பின்புறம் வைத்துக் கொண்டு, தலையை முன்னோக்கி தூக்க வேண்டும்.

இந்த உடற்பயிற்சியின் போது முன்னோக்கி எழும் போது மூச்சை வெளி விடவும், பின்னோக்கி செல்லும் போது மூச்சை உள்ளிழுக்கவும். இந்த உடற்பயிற்சியையும் 12-16 முறை செய்ய வேண்டும்.

உடற்பயிற்சி பந்து க்ரஞ்ச் (Exercise ball crunch) இந்த உடற்பயிற்சியின் போது, உடலின் அனைத்து தசைகளும் செயல்படும். மேலும் மிகவும் கவனமாக இந்த உடற்பயிற்சியை செய்ய வேண்டும்.

அதற்கு உடற்பயிற்சி பந்தின் மேல் படுத்துக் கொண்டும், தரையில் கால்களை நன்கு ஊன்றி, கைகளை தலைக்கு பின் வைத்துக் கொண்டு, முன்னும், பின்னும் எழ வேண்டும்.


வயிற்றுக் கொழுப்பைக் கரைக்க உதவும் எளிய உடற்பயிற்சிகள்!!!


Raghava Lawrence Possessed By Four Ghosts | Muni 3, Kanchana


அஞ்சறை பெட்டி! தினந்தோறும் நாம் சமையல் அறையில் பயன்படுத்தி வரும் நறுமணப் பொருட்கள் ஆகும். இது, சமையலுக்கு மணம் சேர்ப்பவை மட்டுமல்ல, மணத்தோடு உடல்நலத்தையும் கூட்டி வாழ்க்கையை மணக்கச் செய்யும் தன்மை வாய்ந்ததும் ஆகும்.

இவை சித்த மருத்துவத்தில் மிக முக்கிய பங்கு வகிக்கின்றன. பெரும்பாலும் நமது தமிழ் காலச்சார உணவுகளே பல நோய்களுக்கு மருந்துகளாக பயன் தரும். அதில் முக்கிய பங்கு வகிப்பவை அஞ்சறை பெட்டியில் உள்ள மசாலா பொருட்கள்.

மஞ்சளை உணவில் தவறாமல் சேர்த்துக் கொள்ள வேண்டும் என்பதற்கான காரணங்கள்!!! வாழ்க்கையும், அஞ்சறை பெட்டியும் ஒன்றுதான். அனைத்து சுவைகளையும் கலந்த ஒன்று. இது இன்றி எப்படி உணவு சுவைக்காதோ. அதே போல தான், கலவையான உணர்வுகள் இன்றி வாழ்க்கை சுவைக்காது.

அஞ்சறை பெட்டியை பயன்படுத்தாத சமையல் அறை நறுமணம் இன்றி தான் இருக்கும். இன்ப துன்பம் கலந்திடாத வாழ்க்கையும் சுவாரஸ்யம் இன்றி தான் இருக்கும்.

அஞ்சறை பெட்டி ஒரு வாழ்க்கை தத்துவம். இனி, அஞ்சறை பெட்டியில் உள்ள மசாலா பொருட்களின் மூலம் நாம் அடையும் மருத்துவ நன்மைகள் பற்றி தெரிந்துக் கொள்ளலாம்...

மஞ்சள் நறுமணப் பொருட்களில் முக்கிய பங்கு வகிப்பது. இது மங்களகரமான ஒன்றாக காலம் காலமாக கருதப்பட்டு வருகிறது. சிறந்த கிருமி நாசினியாகவும், வயிற்றுப்புண்ணை சரி செய்யவும் உதவுகிறது. மேலும் தோல் அழகை மெருகேற்றவும் உதவுகிறது.

மல்லி மணக்கும் மல்லி, பித்தத்தை அகற்றுவதில் கில்லி. உணவின் சுவையை சமநிலைப்படுத்துவதோடு உடல் நிலையையும் சீராக்கும் தன்மையுடையது.

சீரகம் தாய்மையடைந்த பெண் முதல் அனைத்துப் பெண்களுக்கும், ஆண்களுக்கும் காலமாற்றத்தினால் ஏற்படும் சளித் தொல்லையைக் கட்டுப்படுத்த உதவி உடல்நலத்தை சீராக்கும் சீரகம்.

கசகசா கரகரவென இருக்கும் கசகசா வயிற்று வலியை போக்கும் தன்மையுடையது. நரம்புகளை இரும்பாக்கும். மூளைக்கு பலம் தரும். மற்றும் நல்ல தூக்கம் தரும்.

மிளகு மிளகு சாப்பிடும் போது காட்டமாகவும், காரமாகவும் இருந்தாலும், ரத்த விருத்திக்கு மிகவும் நல்லது. ரத்த ஓட்டத்தையும் சீராக்கும்.

கிராம்பு கிராம்பு அசைவ உணவுகளின் சுவையை அதிகரிக்க மட்டுமல்ல.., தசைப்பிடிப்பு, நெஞ்சு சளி, பல்வலி, ஈறு வலியை போக்குவதிலும் சிறந்தது.

இதை தினமும் உணவில் சேர்ப்பது நல்ல ஆரோக்கியம் தரும். ஆனால், சரியான அளவு மட்டுமே உபயோகப்படுத்த வேண்டும். அஞ்சறைப்பெட்டியின் அருமருந்து ரகசியத்தை அறிந்து பயன்படுத்தி உடல்நலம் பெறுங்கள்.


அஞ்சறை பெட்டிய கண்டா, அஞ்சி ஓடும் நோய்கள்!


My Granny Is My Bestie - Priya Anand


PLEASE CLICK THE ABOVE IMAGE TO WATCH THIS EPISODE HAPPY WATCHING

Vaani Rani 04-03-15 Sun Tv Serial Episode 591Moondru Mudichu 04-03-15 Polimer Tv Serial Episode 822


3 Crores Spent for Charmi's Item Song Dance with Vikram


தென்னிந்திய பெண்களின் அழகிற்கு காரணமான மஞ்சளைப் பற்றி சொல்லித் தான் தெரிய வேண்டுமென்பதில்லை. மஞ்சள் சமையலில் மட்டுமின்றி, அழகைப் பராமரிக்கவும் பெரிதும் உதவியாக உள்ளது. இதற்கு அதில் உள்ள ஆன்டி-செப்டிக் மற்றும் ஆன்டி-பாக்டீரியல் தன்மை தான் காரணம். அக்காலத்தில் எல்லாம் பெண்கள் தினமும் மஞ்சள் தேய்த்து குளித்து வந்ததால் தான், அவர்களின் சருமத்தில் எந்த ஒரு பிரச்சனையும் வராமல் இருந்தது.

ஆனால் இன்றைய காலத்தில் மஞ்சள் தேய்த்து குளித்தால், ஆடைகளில் சாயம் ஒட்டிக் கொள்ளும் என்று பல பெண்களும் மஞ்சள் தேய்த்துக் குளிப்பதை நிறுத்திவிட்டனர். அதுமட்டுமின்றி, தற்போது சூரியனின் புறஊதாக்கதிர்கள் நேரடியாக நம் சருமத்தை தாக்குவதால், மஞ்சளை தேய்த்துக் குளித்து வந்தால், சருமம் கருமையாகும்.

ஆகவே வெயிலில் அதிகம் செல்பவர்கள், அதனை அன்றாடம் தேய்த்துக் குளிக்காமல், அவ்வப்போது அதனைப் பயன்படுத்தி முகத்திற்கு மாஸ்க் ஏதேனும் போட்டு வந்தாலே, சரும பிரச்சனைகளைத் தடுக்கலாம். சரி, இப்போது சருமத்திற்கு மஞ்சளை எப்படி பயன்படுத்துவது என்று பார்ப்போமா!!!

பருக்களை போக்க... மஞ்சள் தூளுடன், சந்தன பொடி சேர்த்து, தண்ணீர் ஊற்றி பேஸ்ட் செய்து, முகத்தில் தடவி 10 நிமிடம் ஊற வைத்து கழுவினால், பருக்களால் ஏற்படும் பிரச்சனைகளைத் தடுக்கலாம்.

ஸ்கரப் மஞ்சள் தூளுடன் 2 துளிகள் கடுகு எண்ணெய் மற்றும் சிறிது எலுமிச்சை சாறு சேர்த்து கலந்து பேஸ்ட் செய்து, முகத்தில் தடவி 15 நிமிடம் மென்மையாக ஸ்கரப் செய்து, பின் குளிர்ந்த நீரில் கழுவி வந்தால், முகம் பொலிவோடு இருக்கும்.

கரும்புள்ளிகளை நீக்க... மஞ்சள் பொடியுடன், எலுமிச்சை சாறு மற்றும் வெள்ளரிக்காய் சாறு சேர்த்து கலந்து, முகம் மற்றும் கழுத்தில் தடவி, சிறிது நேரம் ஊற வைத்து ஸ்கரப் செய்து கழுவினால், முகத்தில் உள்ள கரும்புள்ளிகள் நீங்கும்.

சரும சுருக்கம் மஞ்சள் பொடியை மோர் சேர்த்து கலந்து, முகத்தில் தடவி நன்கு உலர வைத்து, பின் குளிர்ந்த நீரில் கழுவினால், சரும சருக்கம் மறையும்.

பொலிவான சருமம் தினமும் குளிக்கும் முன், மஞ்சள் தூளில் வெண்ணெய் சேர்த்து கலந்து, முகத்தில் தடவி மசாஜ் செய்து, பின் தேய்த்து குளித்தால், சருமத்தில் உள்ள இறந்த செல்கள் நீங்கி, சருமம் பொலிவோடு அழகாக இருக்கும்.

குதிகால் வெடிப்பு மஞ்சள் தூளை தேங்காய் எணணெய் சேர்த்து பேஸ்ட் செய்து, குதிகாலில் குளிக்கும் முன் தடவி 15 நிமிடம் ஊற வைத்து பின் குளிக்க வேண்டும். இப்படி தினமும் செய்து வந்தால், குதிகால் வெடிப்பு நீங்கும்.

அழகாக சருமம் அழகாக ஜொலிக்க நினைத்தால், மஞ்சள் தூளை பால் சேர்த்து பேஸ்ட் செய்து, குளிக்கும் முன், முகத்தில் தடவி சிறிது நேரம் ஊற வைத்து பின் குளிக்க வேண்டும்.

நல்ல கிருமிநாசினி வேப்பிலையுடன் மஞ்சள் தூள் சேர்த்து அரைத்து பேஸ்ட் செய்து, அதனை உடல் முழுவதும் தடவி 10 நிமிடம் ஊற வைத்து, பின் குளிர்ந்த நீரில் குளித்தால், உடலில் உள்ள கிருமிகள் அனைத்தும் அழிந்து, உடல் ஆரோக்கியமாகவும், சுத்தமாகவும் இருக்கும்.


தென்னிந்திய பெண்களின் அழகைப் பாதுகாக்கும் மஞ்சளின் அழகு நன்மைகள்!!!


Vetri Nichayam : Expert Advice On Facing Commerce & Accountancy Exams (4/3/2015) - Thanthi TV